Tutorial Kiếm 1$-5$ ngày hoặc nhiều hơn, có TUT và Proof MƯỢN

Chạy hơn 1 tiếng o_Oo_Oo_O sao í thế nhỉ :(
bác lấy cái link auto surf em xem phát

em cũng surf cho bác nãy giờ không thấy lên point, giờ tắt browser đi bật lại mới được, bác nào chưa được thử tắt browser đi bật lại xem, mà sao em
Install Alexa Toolbar không được nhỉ, load mãi không xong :eek:, em dùng firefox.

Căng đét khét lẹt đây bạn :(

em cũng surf cho bác nãy giờ không thấy lên point, giờ tắt browser đi bật lại mới được, bác nào chưa được thử tắt browser đi bật lại xem, mà sao em
Install Alexa Toolbar không được nhỉ, load mãi không xong :eek:, em dùng firefox.

Mà sao trang auto surf của em khác mấy bác nhỉ? :eek:

Mà sao trang auto surf của em khác mấy bác nhỉ? :eek: View attachment 38640

Đúng rồi. phải tắt trình duyệt rồi bật lại mấy lần mới sang link của mình. nãy giờ toàn surf cho thớt :eek::eek::eek:

Căng đét khét lẹt đây bạn :(

Đúng rồi. phải tắt trình duyệt rồi bật lại mấy lần mới sang link của mình. nãy giờ toàn surf cho thớt :eek::eek::eek:

Chân thành cảm ơn và xin lỗi các bác :(
Thôi thì sau này có gì hot em send bù xem như chuộc lỗi vậy :(

bác cài alexa toolbar với alexa plugin chưa :( mà bác lấy cái link ref em xem :(
Bác thớt cho em hỏi cái toolbar của nó em tải về nó báo cài đặt thành công rồi là được chưa hay phải bật gì nữa không hả bác

sao em cài xong cái toolbar của nó thì giờ mỗi surf được có nửa point thế này :eek: trước khi cài còn được 1 point mỗi surf

Bác thớt cho em hỏi cái toolbar của nó em tải về nó báo cài đặt thành công rồi là được chưa hay phải bật gì nữa không hả bác
cài toolbar với bật cái pop-up lên là ok bác, mà nếu thích bác có thể chạy trên chorme hoặc crom xem sao, em đang chạy trên crom+ mà cũng chả biết nó có tăng point hay không :( lý do vì sao thì bác biết rồi đó :)

kiếm đâu ra 100 vote ?
Đề nghị anh em tập hợp lại 1 nhóm rồi vote cho nhau đê
vãi bạn! :D cái vote đó là bạn vào vote website xong nó cho nhé :p Tại các bác vào chậm chứ lúc mình mới login có 1 cái task vote website nó cho những 65 vote tốt :D

cài toolbar với bật cái pop-up lên là ok bác, mà nếu thích bác có thể chạy trên chorme hoặc crom xem sao, em đang chạy trên crom+ mà cũng chả biết nó có tăng point hay không :( lý do vì sao thì bác biết rồi đó :)
em theo dõi nãy giờ, thấy có cái surf được 0,5 point, có cái được 1 có cái được 2 point :eek: ảo ghê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom