Kiếm 0.5$ mỗi ngày bằng 1 cái click!

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đã reg cho chủ thớt nhé :) .
LR U9229341
ID : 1648276674
Cảm ơn bạn, đã nhận ref bonus!

hì chủ thởt cho xem cái proof để anh em theo
Hiện còn thiếu 3 ref click mình sẽ có proof cho bạn.

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

Chào mọi người, hẹn ngày mai sẽ có proof và thanh toán cho các bạn luôn.

bvdxd11

Hero
Reactions
396
MR
0.026
chỉ ref click vào banner mới nhận được bonus của ref phải ko chủ topic nhỉ ?

chỉ ref click vào banner mới nhận được bonus của ref phải ko chủ topic nhỉ ?
Rất đơn giản:
1. Đăng ký theo link của mình: PayWeb naboda!
2. Click link sau: Naboda's Offer Gate nhập PayWeb Id của bạn, click "Get a bonus!" rồi nhập mã xác nhận. Xong!
Lặp lại bước 2 sau mỗi 24h.
Sau mỗi lần click như vậy là bạn nhận được 0.5$PW(=0.47$LR) vào TK PW của bạn và 0.1$LR từ mình.

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
không được giới thiệu bài của mình trong topic của người khác bạn :) , tái phạm ban 7 ngày nhé .

Last edited by a moderator:

Roll

Hero
Verified
Reactions
514
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:)) e đã có $1. bác nào chưa nhận bonus hnay qua tocpic e reg dùm ( cần 2 người ) để Ex lấy cái prof chứng minh cho mọi ng nào. :P

Proof Ex từ PW qua LR:

image.php

Mất 2$ mới ex được 1$ do mất 1$ fee.

Các bạn ex qua site này: PayWebExchange.com. Tiền nhật sau vài giây. Min ex =0.5$+1$ fee = 1.5$

Sorry do fee cao, mình không thể ex nhỏ lẻ để trả các bạn, trước tiên mình sẽ chuyển trả các ban 0.1$/click trực tiếp vào TK PW.
Thanks!

Proof Ex từ PW qua LR:

image.php

Mất 2$ mới ex được 1$ do mất 1$ fee.

Các bạn ex qua site này: PayWebExchange.com. Tiền nhật sau vài giây. Min ex =0.5$+1$ fee = 1.5$

Sorry do fee cao, mình không thể ex nhỏ lẻ để trả các bạn, trước tiên mình sẽ chuyển trả các ban 0.1$/click trực tiếp vào TK PW.
Thanks!

pro sai hòa toàn. ko tìm hiểu kĩ 5% of exchange amount (min $0.5, max $20) + 0.5USD.
nhìn là biết ko cần giải thích. làm gì có chuyện phí cố điinhj 1$. phí cố định của nó là 0.5$ cộng với 5% số tiền cần ex
sent tiền cũng tính là Payweb fee for selected transfer: totalled to 0.5 USD . tức là phí cố đinh 0.5$. tức là nếu bạn cần gửi tiền cho các bạn click ref cho bạn thì bạn cần phải có 0.6$. tức là bạn lỗ. đầu tư ko hiệu quả. tìm hiểu kĩ hãy chơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week