Kiếm 0.1 BTC ~1,1$ mỗi email đăng ký

tớ chơi cũng thua. cheat thử 1 acc
thì lên được 1 BTC
đang đợi veri xem sao. thời gian veri tầm bao lâu nhỉ

Mình có link cảm acc mình bị lock thì các acc đăng ký theo link ko được verified :(, đang cheat 1 acc khác xem có phải như vậy ko :(

1BTC có mà nó veri , 10$ của nó . Ai nó cho ko =)) vài đứa thế thì nó sập luôn

Hên xui và tùy vào admin site thôi ông :D

kiếm tiền thế nào chơi trò chơi à?

Chơi trò chơi với 0.1 BTC nó cho sẵn, hên thì được thêm mà xui thì mất ( Theo mình cứ reg xong vứt acc đó chờ verified rút về )

Mới thua 1 acc, reg lại acc mới thì win =)) Mà ko bik khi nào veri đc đây :(
Câu hỏi chắc chỉ mang tính tham khảo khi reg chứ nó ko xét đâu nhỉ :(

Lạ qua', sao mình lây' vps reg thì sau khi điền mail và memo, bâm' chuyển lại bao' lỗi? Trang register ko load ra đc?

Mới thua 1 acc, reg lại acc mới thì win =)) Mà ko bik khi nào veri đc đây :(
Câu hỏi chắc chỉ mang tính tham khảo khi reg chứ nó ko xét đâu nhỉ :(

Cẩn thận cậu ơi, acc ko quan trọng, quan trọng là nó có verified cho mình không lại mất công.

Để cẩn thận, reg acc mới thì đổi IP, đổi email khác + đổi máy tính khác :D

- - - Updated - - -

có bạn nào dep thữ vào chưa có khi vào dep vào thì nó mới veri ko

Mình nói rõ ở trên rồi, verified ko cần dep.

- - - Updated - - -

Lạ qua', sao mình lây' vps reg thì sau khi điền mail và memo, bâm' chuyển lại bao' lỗi? Trang register ko load ra đc?

Chụp ảnh lỗi cho anh em tham khảo với.

Uh mình dùng đt bắt wifi cũng vậy đó
reg xong báo lỗi ngay

- - - Updated - - -

Cẩn thận cậu ơi, acc ko quan trọng, quan trọng là nó có verified cho mình không lại mất công.

.

Đã đổi ip,email và cả máy :D mong sẽ đc veri :D À quên mình reg bằng link trag chủ lun chứ ko reg của cậu vì cậu mới nói acc cậu bị lock sợ k đc veri đó :(

- - - Updated - - -

Mình nói rõ ở trên rồi, verified ko cần dep.

- - - Updated - - -

Chụp ảnh lỗi cho anh em tham khảo với.

Thui làm biếng quá, nó như lỗi ko tìm thấy trang mà, trên link thì vẫn có chữ register, bấm back lại vẫn ok, nhưng ko reg đc. Thành ra reg đc mỗi 1 em trên may' chinh' :binhsua146:

Uh mình dùng đt bắt wifi cũng vậy đó
reg xong báo lỗi ngay

- - - Updated - - -

Đã đổi ip,email và cả máy :D mong sẽ đc veri :D À quên mình reg bằng link trag chủ lun chứ ko reg của cậu vì cậu mới nói acc cậu bị lock sợ k đc veri đó :(

Thui làm biếng quá, nó như lỗi ko tìm thấy trang mà, trên link thì vẫn có chữ register, bấm back lại vẫn ok, nhưng ko reg đc. Thành ra reg đc mỗi 1 em trên may' chinh' :binhsua146:

Chúc may mắn nhé, vì cái này ref ko được gì cả, chỉ sợ a e mất time thôi :D

Chúc may mắn nhé, vì cái này ref ko được gì cả, chỉ sợ a e mất time thôi :D

Ref rồi để đó chờ thôi tốn thời gian j đâu hehe cậu có công giới thiệu site đến ae rồi mà

vào đăng ký gặp ngay cái này là sao ta????

*** Registration has been suspended for now because of sudden infestation of abusive Viet Cong cheaters. Keep cool and play with your own money meanwhile.

Các bác cheat kinh quá, nên nó suppend cái reg luôn chứ sao. Nó chỉ đích danh cái Việt Cộng ra kìa, đọc xong mà cảm thấy đến là nhục.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back