Kiếm 0.1 BTC ~1,1$ mỗi email đăng ký

kipcoi

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Kiếm 0.1 BTC ~1,1$ mỗi email đăng ký - Đã có roof

UPDATE 30/8 : KHÔNG THẤY ADMIN APPROVED VỚI IP VIỆT NỮA, CÁC BẠN KIẾM CÁCH NHÉ

Chào các bạn,

Điều kiện verified : KHÔNG CẦN DEP NGOÀI VIỆC NHẬP ĐÚNG EMAIL VÀ CÂU HỎI MÀ HỌ HỎI
Warning : Sau khi verify hình như mình login vào nhiều lần ở nhiều IP và có đăng ký acc trùng IP nên bị lock acc, các bạn được approved thì with ra luôn đi nhé

Lúc chiều tìm kiếm mấy site tặng tiền BTC, mình tò mò thấy 1 site bonus free mỗi lần sign up và được approved :
Cách tham gia :
Vào link đăng ký : http://goldgameland.com/r.cgi?OGLM7K

Vào mục FREE 0.10 BTC! :binhsua79:

Điền email và 1 game mà bạn thích ở site đó ( Hi Lo , 3x coins, Rourelete,.v.v..) vào mục Memo

Đợi cho tài khoản được verified rồi vào cash out ra LR hoặc BTC :binhsua90:

Bản thân cũng đang chờ verified and approved nên chưa có roof, mong các bạn ủng hộ.

Sau khi sign up sẽ có link login ở email đăng ký, trong thời gian đó các bạn đừng tò mò chơi mấy trò chơi mà hết mấy BTC :D

Update 1 : Đã có roof cho các bạn, vì cái này link đăng ký ref ko có lợi khi các bạn đăng ký nên chưa có bonus, mình chỉ bonus cho bạn nào dep vào và chơi game thôi :D

Khi có email thông báo đã được chấp nhận tài khoản :
4c2cc975028d6f3badee67fe4aa985da_48602515.gold1.bmp

Link đăng ký : http://goldgameland.com/r.cgi?OGLM7K

Và proof

Roof của bạn TrinhPhan

dep vao 1$, ra *** cái heal lên 1.5$ rút về, hé hé

Update về trả lời site :

What type of game or betting would you like to see next at Gold Game Land? Nó muốn hỏi thể loại game hay betting mà mình muốn có thêm ở site, các bạn trả lời cho đúng

@chủ thớt : điều kiện verified and approved để có thể cashout là gì hả bạn

Mìn chưa rõ, vì có 2 câu cần điền :
- Email của mình.
- 2 là nó hỏi mình thích trò chơi nào để nó thêm vào.

Điền cho đúng chứ điền tầm bậy thì chắc ko được :D

Last edited by a moderator:
cái này có rút được đâu. đây là game mà nó BN xong thì phải chơi mới rút được chứ

Ủa, sao vậy bạn ? Tại nó nói là chờ verified rồi mới approved cho mình Cash out mà :

Your account has not yet been approved. You can not cash out. <- Chờ dòng này mất đi thôi mà

nếu thế thì chăc ko dc đâu :|

chơi thử win oài mà ko dc rút sax sax

Nó dặn mình trong email thế này rồi mà :

Your registration request has been received.

Your player account has been credited with 0.10 BTC. You will be emailed when we have verified and approved your account so you will be able to
cash out your funds.

đã reg và đã chơi hết mất rồi, mà không chơi thì nó không approved đâu. nói chung không ăn dc

giờ mình ref cho bạn 10 acc
1 acc trả mình 50% số bạn nhận được

:)), mình đã đặt cái prefix là waiting for answer rồi mà, cứ đợi trong khoảng 24h cho mỗi acc reg được xem đã.

ùi.. chưa bít thế nào :|

topic này cũng im hơi lặng tiếng lun :~

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week