Got Paid Kích thích!

bác ơi, em gửi bác ib rồi đó. bác trợ giúp em tí nữa là em ra rồi. Nhìn kích thích quá, mà chưa ra được.

IB ko thấy trả lời gì hết, thôi thì chút nữa em đăng lên đây cho mọi người vào nghiên cứu chung vậy. ai làm được bước này là redeem được, đang chạy lại iphone để làm sạch máy, lưu cái file x lại. Sao này làm thì chép qua chép lại, chắc là redeem dc. Hy vọng là vậy.:)

IB ko thấy trả lời gì hết, thôi thì chút nữa em đăng lên đây cho mọi người vào nghiên cứu chung vậy. ai làm được bước này là redeem được, đang chạy lại iphone để làm sạch máy, lưu cái file x lại. Sao này làm thì chép qua chép lại, chắc là redeem dc. Hy vọng là vậy.:)
ib chỉ giáo kinh nghiệm vs bác ơi
:(

vãi thế

cứ đăng những gì bạn snghix đi, vì nó ko thuộc cái mình làm!

cứ đăng những gì bạn snghix đi, vì nó ko thuộc cái mình làm!
để chút e đăng để mọi người vào nghiên cứu, nếu không được thì nó cũng mở ra các hướng khác, không bị bó buộc một cái, thông ra nhiều cách khác.

thằng này FB việt đc ko các bác, có phải FB lâu đời, nhiều friend hay điều kiện gì nữa ko nhỉ :D

bạn ơi inbox cho mình xin ít í tưởng với

FB mình ver phone rồi sao ko log đc các bác nhỉ ? Nó vẫn bắt ver cái gì nữa ko biết ?

Trên đt có 1-2$, trên BS min 5$ là sao ta :oops:

android min 5$ là đung r. kia là ios
à ra vậy. thằng này thù hằn gì với Android à mà nó làm khó ae ăn roi vậy bác :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week