Kỉ lục đã được lập !

Status
Not open for further replies.
nếu đánh được như thế thì bàn phím nhanh hỏng lắm nhỉ..hii
khoảng hơn một tháng là thay phím một lần :D .Phím mới đánh lướt mềm nhẹ mà đỡ mỏi tay hơn các bạn cố gắng đầu tư bàn phím nếu muốn tăng công xuất làm việc cao nhé :D

chơi cái CLIP 5' -> 10' là oke à bạn ơi
ảnh thì mình dùng PTS up 100k code/giờ cũng đc
chán các bạn newbie quá

Chời. Ko thể ngờ là lên 13 page. :D. chỉ là hồi giờ chưa thấy ai đạt mốc như thế nên mới post lên thôi. :D.

khoảng hơn một tháng là thay phím một lần :D .Phím mới đánh lướt mềm nhẹ mà đỡ mỏi tay hơn các bạn cố gắng đầu tư bàn phím nếu muốn tăng công xuất làm việc cao nhé :D
Vầng, vậy mong bạn sớm chứng minh với 1 clip với thời gian 1 tiếng trở lên. Chứ đừng 15p thôi. 15 phút ko nói lên gì cả.
Vì để đạt dc tốc độ trung bình, cần sự ổn định và bền bỉ của bạn nữa + thêm xác suất xuất hiện hình dễ hay khó.. 15p chưa nói lên điều gì cả.

Lấy dự án OCR đó ra để quy chung cho bên Pixprofit này là ko phù hợp.
Làm pixprofit nó có thêm cái gánh nặng là phải gõ chính xác để giữ pri . bên cạnh đó lại phân biệt hoa thường. xác suất load hình khó đọc rất cao, gây phân vân.

Chứ nói kiểu như bạn, tui làm cái dự án Fasttypers.org . Nó load toàn dạng : abcde xyzt , hoặc dạng 8 chữ hoa ABCDEFGH . lại ko phân biệt hoa thường, ko pri , ko ban biếc . Tôi làm cái này với tốc độ trung bình của web tính là 1hinh/s
Với dự án 217 server , nó load toàn dạng 5 chữ hoa kiểu : ABCDE . Ko có hình lỗi, tôi cũng gõ cái này với tốc độ 1hinh/s
Vậy ko lẽ tôi quy cái này về cho pixprofit là tôi có tốc độ đánh như vậy ???
Rõ ràng có nhiều vấn đề khác biệt giữa dự án này và dự án khác

Lúc nào bạn post lên 1 clip ko gian lận, thời gian 1 tiếng trở lên (bạn có thể tua nhanh clip) với cái tốc độ KHỦNG KHIẾP đó của bạn trên Pixprofit. Thì lúc đó tôi sẽ gọi bạn là LEGEND
Để cho chắc cú, bạn show luôn hình của Group trước lúc đánh và sau lúc đánh xong, để kiểm tra độ chính xác của bạn. Tránh trường hợp vì ham tốc độ mà bạn gõ tùm lum

Last edited by a moderator:
chơi cái CLIP 5' -> 10' là oke à bạn ơi
ảnh thì mình dùng PTS up 100k code/giờ cũng đc
chán các bạn newbie quá

PTS làm gì hả bác, lấy UCE cheat 1 phát là chuẩn luôn muốn bao nhiêu 1 giờ chẳng có, còn bác gì 2k1/h ấy cho xin cái clip 15' như đã hứa đi nào, 15' là đủ 1h thì làm khó cho bác quá

dạo này nhiều pro quá nhỉ có proof thì show lên mọi người cùng thưởng thức cái nào.:)

dạo này nhiều pro quá nhỉ có proof thì show lên mọi người cùng thưởng thức cái nào.:)

proof nhìu khi hok đáng tin nữa b ơi, tưởng chụp hình con người mới cần 9~sửa, h proof cũng photoshop 9~sửa ráo :binhsua04:, hok bik ai là pro thật sự

Vầng, vậy mong bạn sớm chứng minh với 1 clip với thời gian 1 tiếng trở lên. Chứ đừng 15p thôi. 15 phút ko nói lên gì cả.
Vì để đạt dc tốc độ trung bình, cần sự ổn định và bền bỉ của bạn nữa + thêm xác suất xuất hiện hình dễ hay khó.. 15p chưa nói lên điều gì cả.

Lấy dự án OCR đó ra để quy chung cho bên Pixprofit này là ko phù hợp.
Làm pixprofit nó có thêm cái gánh nặng là phải gõ chính xác để giữ pri . bên cạnh đó lại phân biệt hoa thường. xác suất load hình khó đọc rất cao, gây phân vân.

Chứ nói kiểu như bạn, tui làm cái dự án Fasttypers.org . Nó load toàn dạng : abcde xyzt , hoặc dạng 8 chữ hoa ABCDEFGH . lại ko phân biệt hoa thường, ko pri , ko ban biếc . Tôi làm cái này với tốc độ trung bình của web tính là 1hinh/s
Với dự án 217 server , nó load toàn dạng 5 chữ hoa kiểu : ABCDE . Ko có hình lỗi, tôi cũng gõ cái này với tốc độ 1hinh/s
Vậy ko lẽ tôi quy cái này về cho pixprofit là tôi có tốc độ đánh như vậy ???
Rõ ràng có nhiều vấn đề khác biệt giữa dự án này và dự án khác

Lúc nào bạn post lên 1 clip ko gian lận, thời gian 1 tiếng trở lên (bạn có thể tua nhanh clip) với cái tốc độ KHỦNG KHIẾP đó của bạn trên Pixprofit. Thì lúc đó tôi sẽ gọi bạn là LEGEND
Để cho chắc cú, bạn show luôn hình của Group trước lúc đánh và sau lúc đánh xong, để kiểm tra độ chính xác của bạn. Tránh trường hợp vì ham tốc độ mà bạn gõ tùm lum
pác này rất am hiểu về captcha vậy xin phép hỏi bác đã có bao nhiêu năm kinh nghiệm trong nghề rồi tốc độ WPM của pác khoảng đạt bao nhiêu :) cuộc sống có rất nhiều điều bất ngờ mà người ta không tin nổi vào mắt mình mà. mình hứa danh dự sẽ có 1 clip hoàn hảo để chứng minh không phải là khoe khoang nhưng muốn để các bạn lấy đó làm mốc mà phấn đấu mình không tính trở lại với forum mmo đâu nhưng thấy có bạn post 1k8 thi mình cũng muốn post lên cho các bạn nhận xét thôi :D

pác này rất am hiểu về captcha vậy xin phép hỏi bác đã có bao nhiêu năm kinh nghiệm trong nghề rồi tốc độ WPM của pác khoảng đạt bao nhiêu :) cuộc sống có rất nhiều điều bất ngờ mà người ta không tin nổi vào mắt mình mà. mình hứa danh dự sẽ có 1 clip hoàn hảo để chứng minh không phải là khoe khoang nhưng muốn để các bạn lấy đó làm mốc mà phấn đấu mình không tính trở lại với forum mmo đâu nhưng thấy có bạn post 1k8 thi mình cũng muốn post lên cho các bạn nhận xét thôi :D

tóm lại là cho a e xin 500 clip

đây là kỷ lục cá nhân của mình, thấy các bác gõ ghê quá nhưng đó cũng là mục tiêu để mình phấn đấu, bình thường cứ tầm 1k giờ lên đc thế này.:binhsua156:

cố găng mãi mới được nhiêu này, các bác xem xong khích lệ tinh thần cái, mà sao tôi cũng gõ 10 ngón đàng hoàng nhưg không nhanh lên dượcl là sao. tôi gõ 10 ngón đã 4 năm rồi, nhưng gõ cap mới được 3thang

Bao nhiêu năm kinh nghiệm điều đó ko quan trọng và bạn cũng ko cần biết :) Trình mình cũng gà thôi.
Cái quan trọng là Mong dc mở rộng tầm mắt :D

proof nhìu khi hok đáng tin nữa b ơi, tưởng chụp hình con người mới cần 9~sửa, h proof cũng photoshop 9~sửa ráo :binhsua04:, hok bik ai là pro thật sự
LÃo đÂy chỨ ai :binhsua04:

mấy bác cứ ngồi khồng, thấy mình ko bằng đc người ta thì đâm ra nghi ngờ. 2k/h ko có gì là khó tin lắm.
Kỷ lục mà ai cũng làm được, hoặc làm 1 cách dễ dàng thì nó ko còn ý nghĩa gì nữa. Đúng là ếch ngồi đáy giếng rồi coi mình là nhất, thấy người khác hơn mình
thì phán này phán nọ.
Cuộc sống phải có niềm tin. Tôi ko làm captcha nhiều, cách đây gần 1 năm, tôi nhìn người ta gõ 800code/h mà thầm thán phục, giờ tôi có thể gõ đc 1,5k/h, tôi cũng ko có ý định phấn đâu thêm.
Vậy thì sao các bạn phải nghi ngờ. Coi đấy là động lực, cái đích cho mình phấn đấu xem.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week