• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kỉ lục đã được lập !

Status
Not open for further replies.
Bó tay với các thanh niên, tranh luận hơn thua để làm người nổi tiếng à :">

mấy cha nội rãnh. gõ nhanh chắc j đã tốt , nhanh mỏi taiiiiiiii, nhanh mỏi mắt , tập trung cao độ thì nhanh nhức đầu . tà tà vừa capt vừa nghe nhạc, hơ hơ có tốt ko :binhsua16:

Ăn no ở ko với đi xoắn mới là nhục nhã ... =))
nhục hay không 1 thời gian nữa ta sẽ phanh phui cho biết thằng nào nhục nhé. Hãy chờ ta lột cái bộ mặt giả dối của nhà ngươi đến khi đó không biểt mặt nhà ngươi còn đủ dày đến cỡ nào.Chỉ gạt được mấy đứa con nít .

nhục hay không 1 thời gian nữa ta sẽ phanh phui cho biết thằng nào nhục nhé. Hãy chờ ta lột cái bộ mặt giả dối của nhà ngươi đến khi đó không biểt mặt nhà ngươi còn đủ dày đến cỡ nào.Chỉ gạt được mấy đứa con nít .

Xã hội còn lắm kẻ ở không ... Ăn no ko có việc gì làm thích đi móc lốp và sửa lưng người khác ... show hình cảm thấy bực nên xoắn ... trò trẻ con =))

Last edited by a moderator:
Nói chung là con người thì luôn luôn phấn đầu và lỗ lực phá kỷ lục của chính mình và của những người khác. Như vậy thi mới có xã hội pt như hôm nây. Cố lên anh em. Mình đang muốn xem có kỷ lục nào được lập 2.5k pic / h không..

mấy cha nội rãnh. gõ nhanh chắc j đã tốt , nhanh mỏi taiiiiiiii, nhanh mỏi mắt , tập trung cao độ thì nhanh nhức đầu . tà tà vừa capt vừa nghe nhạc, hơ hơ có tốt ko :binhsua16:
không phải nhanh chậm gì ở đây đâu pác mà cái bản lĩnh để chứng tỏ mình hơn người là bằng chính khả năng của mình chứ không phải sự giả tạo để bữa nào mình làm một tấm pic rồi phanh phui thằng levu này cho ae chặt chém tha hồ cứ đợi đi không lâu đâu.Tính mình hay bon chen chuyện bào đồng mà thấy chướng mắt trước những gì mình biết và nắm chắc là dẹp loạn ngay. Dọn vài thứ rác rưỡi dum` mmo mà ;))

---------- Post added at 09:18 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

Xã hội còn lắm kẻ ở không ... Ăn no ko có việc gì làm thích đi móc lốp và sửa lưng người khác ... show hình cảm thấy bực nên xoắn ... trò trẻ con =))
nói bụng ta suy ra bụng bác :)) đấy thôi cười khi còn được cười nào.

show ko được => Tức => Xoắn => Rác rưỡi => Kích động dân chúng ... Tạo scandal =))

1 kỉ lục mới,tương lai bác chủ sẽ phá vỡ kỉ lục do mình tạo ra

show ko được => Tức => Xoắn => Rác rưỡi => Kích động dân chúng ... Tạo scandal =))
hazz` vậy cứ chờ ít hôm nữa ta phanh phui chuyện này để xem mặt mày còn đủ dày để vào comment không nhé . Chưa biết thằng nào rác đâu mà ta chắc chắn thằng rác rưỡi sẽ là mày đấy. Ok tao xin lỗi vì tao là đứa thích nhiều chuyện đấy :))

2 cái ông ecap với levu nhảy vào topic người ta tạo bê bối à :">

hazz` vậy cứ chờ ít hôm nữa ta phanh phui chuyện này để xem mặt mày còn đủ dày để vào comment không nhé . Chưa biết thằng nào rác đâu mà ta chắc chắn thằng rác rưỡi sẽ là mày đấy. Ok tao xin lỗi vì tao là đứa thích nhiều chuyện đấy :))

không phải nhanh chậm gì ở đây đâu pác mà cái bản lĩnh để chứng tỏ mình hơn người là bằng chính khả năng của mình chứ không phải sự giả tạo để bữa nào mình làm một tấm pic rồi phanh phui thằng levu này cho ae chặt chém tha hồ cứ đợi đi không lâu đâu.Tính mình hay bon chen chuyện bào đồng mà thấy chướng mắt trước những gì mình biết và nắm chắc là dẹp loạn ngay. Dọn vài thứ rác rưỡi dum` mmo mà )

Rác rưỡi là mi nói đó chứ => Ta có nói mi rác rưỡi đâu nào => sao lại nhận mình rác rưỡi là sao ta ... =))

Rác rưỡi là mi nói đó chứ => Ta có nói mi rác rưỡi đâu nào => sao lại nhận mình rác rưỡi là sao ta ... =))
không có thằng ngu nào mà tự nhận mình là thứ ze? rách cả đâu chỉ có những cái thứ như mày mới xứng là rác thôi àh sao phải xoắn nhỉ cứ cười khi còn được cười đi ze? rách rồi mày cũng phải ngậm cức của ta thôi. Ta đang cố tạo cho mày Scandal nè mày chịu khó chờ đi để mọi người đều biết mày là ze? rách của MMO4VN ok men :D

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

2 cái ông ecap với levu nhảy vào topic người ta tạo bê bối à :">
hj xem như xin lỗi trước chủ topic mình mượn box để chửi thằng rác này thôi có gì bỏ qua nha ae

không có thằng ngu nào mà tự nhận mình là thứ ze? rách cả đâu chỉ có những cái thứ như mày mới xứng là rác thôi àh sao phải xoắn nhỉ cứ cười khi còn được cười đi ze? rách rồi mày cũng phải ngậm cức của ta thôi. Ta đang cố tạo cho mày Scandal nè mày chịu khó chờ đi để mọi người đều biết mày là ze? rách của MMO4VN ok men :D

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

hj xem như xin lỗi trước chủ topic mình mượn box để chửi thằng rác này thôi có gì bỏ qua nha ae

Ko có gì chứng minh => Chửi người khác rác rười => Thế ra mày là cái loại gì trong XH này ... =)) Các hạ thật là nhục như cục ... =)) ... Thôi anh đi làm việc ... ở đây mà spam lấy comment lên TOP đi nha ... :binhsua112:

Ôi má ơi == thôi cứ nhàn hà gõ 1h cỡ 900 -- 1k code là vừa an toàn vừa đủ tiền cho con pú :(

hồi ở ekt còn lạ gì pác này chứ . Có những người chỉ vì muốn có tiếng mà lại đánh mất bản chất thật sự của mình thực lực phải chứng tỏ bằng khả năng thật sự của mình chứ không phải đánh đổi bằng sự giả tạo.mình bảo đảm pác vủ show 1 tấm pic làm trên soft asian đc tầm khoảng đó mình chấp nhận cho không 10$ ae mmo4vn làm chứng nhé thử post trên soft asian đi mà lấy 10$ nè .Đúng là giả tạo mà không biết nhục là gì.

Ở EKT ta làm ADMIN ... mi làm member ... ta còn lạ gì những member phản động như mi ... =)) ... EKT tan rã chuyển MMO4VN phản động ... Sao ko qua VIETLOCKERZ phản động đi ... =)) Phải chăng ở đây ADMIN - MOD quá dễ dãi nên MI có chỗ để quậy ai thì quậy à ... =))

tôi đề nghị bác LEVU làm một tấm pic trên soft asian hoặc quay đoạn video cho mọi người chứng kiến, đừng để mọi người hoan mang vì tấm hình khủng của bác. Riêng tôi thì cũng có chút nghi ngờ, nếu có khả năng thật sự thì hãy chứng tỏ đi nào, vàng thiệt lo gì sợ lửa

Tập trung cao độ. ko làm gì cả. chỉ ngồi đánh và đã đạt được 1 kỉ lục ko thể ngờ tới :))
0d3aca782f2a205ef6d4f9836447b17d_35353660.kiluc.bmp

Nhìn hình này của chủ thớt và của bác Levu mọi người có thấy khác cái gì không nhỉ, không co ai đánh được hơn 2000pic trong 1h đâu..mình thì nghĩ thế đấy!
Bác Levu nghĩ thế nào nhỉ?
còn soft XD đâu có thể dấu ID pix đâu, bà con thử xem tui nói đúng không?
dù sao thì cũng ngã mũ kính nễ..

topic khoe chiến tích của ngta mà 2 ông vào đây cãi nhau à?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom