không verify được paypal

vkhu

Junior
Reactions
38
MR
0.002
Em mới làm thẻ visa prepaid bên ACB hôm nay nhưng về nó cứ cho ra cái lỗi này:

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Cho em hỏi làm sao khắc phục được?

sacmano930

Junior
Reactions
115
MR
0.000
có thể là thẻ mới làm lấy về chưa được ngân hàng kích hoạt. Đợi 1,2 ngày cho ngân hàng veri lại xem. Nhớ trong thẻ cần có 40 hay 50k để veri paypal nhé.

myhuyen

Hero
Reactions
788
MR
1.321
Follow me on Facebook

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Có thể là 2 lý do sau:
1. thẻ mới mần tức thời chưa được accepted bởi ACB.
2. chưa nạp tiền vào thẻ (tối thiểu trong thẻ phải có 1.95$ cỡ cỡ 50.000vnđ là đủ) để PP nó charge banks code.

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
trước mình lấy thẻ về veri dc luôn chưa đến 5 phút đã veri xong nên nạp vào 100k cho chắc ăn

duongmquyen1

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.000

dùng REV đi ra yahoo mình làm cho !

đã add đc. Nó bảo check tài khoản online để nạp mã cho nó nhưng em vào thấy trống không:

tieu_it88

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
Bạn vào trang này http://www.acb.com.vn/ nhìn góc trên bên phải có mấy cái số hỗ trợ khách hàng đó. gọi cho nó nói xin mã giao dịch với pp. nó sẽ hỏi bạn vài thu về thông tin thẻ của bạn như họ tên, ngày sinh, cmnd, số thẻ xong la nó báo mã số cho bạn liền. trên web nó cập nhật chậm lắm có khi cả tuần nên hỏi cho nó nhanh.

tongquyduc02

Junior
Reactions
58
MR
0.001
đã add đc. Nó bảo check tài khoản online để nạp mã cho nó nhưng em vào thấy trống không:

Bạn xài thẻ Visa Prepaid đúng không ?
Nếu là thẻ Prepaid thì phải vào mục Dịch vụ thẻ (chỉ chuột vào nó ra menu con) chọn Xem thông tin thẻ

Còn nếu là ATM thường kết hợp visa debit thì mới vào được bằng Thông tin tài khoản ...

Attachments

86 KB · Views: 45

conan247

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Verify paypal

Bác ơi em cũng vừa mới làm thẻ và về verify rùi cũng bị lỗi như của bác. Bác làm thế nào mà được vậy? Hay để hôm sau thì làm được?

lephong0209

Banned
Reactions
114
MR
0.000
có thể là thẻ mới làm lấy về chưa được ngân hàng kích hoạt. Đợi 1,2 ngày cho ngân hàng veri lại xem. Nhớ trong thẻ cần có 40 hay 50k để veri paypal nhé.
hix?có 50K trong tài khoản thì khi veri mình nhận được nhìu không bạn nhỉ?hay là cái phí nhỉ.và tỉ lệ rút 1$ thì được bao nhiu VNĐ vậy các pro

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
hix?có 50K trong tài khoản thì khi veri mình nhận được nhìu không bạn nhỉ?hay là cái phí nhỉ.và tỉ lệ rút 1$ thì được bao nhiu VNĐ vậy các pro

50k VND đc quy đổi ra $ PP hình như là 2$43 cent hay sao ấy , còn rút tiền về bank VN thì phí là 3$ PP trừ + 1$ về City bank của VN , tỷ giá PP đưa ra $ đổi sang VND thấp hơn 1 vài trăm đồng / 1$ PP

50k VND đc quy đổi ra $ PP hình như là 2$43 cent hay sao ấy , còn rút tiền về bank VN thì phí là 3$ PP trừ + 1$ về City bank của VN , tỷ giá PP đưa ra $ đổi sang VND thấp hơn 1 vài trăm đồng / 1$ PP
uhm?mình cũng có nghe thế nhưng mà thấy bảo rút về thì còn 18K/1$ phải không nhỉ?mà làm cái thẻ đó có thời hạn không bạn nhỉ?hix hix .hay chỉ 1 năm nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom