Không vào được trang web mmo4me.com

giathinh1993

Senior
Reactions
66
MR
0.000
Tình hình là tự nhiên tối nay, mình không vào được trang web mmo4me.com, đợi đến bây giờ cũng không được. Các trang khác thì vào bình thường. Mình fake IP thì vào forum được (hiện đang fake IP)

Có bro nào giải thích tại sao mình bị như z ko?, và cho mình hướng khắc phục. Thanks nhiều!!!!

Tì nh hình là mình cũng bị như cậu , vừa mới bị cách đây 1 tiếng , bây giờ phải dùng VPS đăng nhập thì mới vào forum được . Chưa hiểu lý do tại sao

cứ tầm 12h dem hoặc hơn 1 tí là bị . sau đó khoan 1 tiếng là lại vào dc

đến giờ mình vẫn không vào được forum bằng ID chính, phải fake IP mới vào được. Mình nghĩ trang web đã chặn IP của mình, mời các MOD và SMOD vào xem và giải thích giúp mình, thanks!!

mình và 1 số người bị thôi, đa số vẫn bình thưởng, chả biết tại sao?
minh đã nói rùi mà, cậu reset modem đi là vào dc, trước cũng có vài người hỏi về vấn đề này rùi, admin cung~ nói thế mừ:binhsua18:bác nào chưa bị ban IP thì thử nhấn f5 nhiu lần xem nào

minh đã nói rùi mà, cậu reset modem đi là vào dc, trước cũng có vài người hỏi về vấn đề này rùi, admin cung~ nói thế mừ:binhsua18:bác nào chưa bị ban IP thì thử nhấn f5 nhiu lần xem nào

mình là sinh viên, đang ở nhà trọ tập thể, đâu thể lên phòng chủ trọ reset modem được, hic, ai chơi ác quá banned IP của mình :(

Thỉnh thoảng forum gặp tình trạng lag chút xíu . Chờ cỡ vài h thì lại ổn định thôi bác ạ :D .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back