Không vào được DashBoard Quiz để cập nhật phương thức thanh toán

Reactions
0
MR
0.000
Ae có ai tư vấn giúp mình . Mình đang rất là hoang mang .Sự tình là thế này .

Mình có một kênh content . Mình bị xúi vào Quiz . Mình vào trang chủ Join không được . Mình mới gửi mail trực tiếp cho Quiz để xin vào .
Xong 1h sau nó xét và duyệt ngay . Bảo mình đồng ý luôn . Xong mình chấp nhận lời mời vào Quiz . Nhưng giờ mình không thể nào đăng nhập vào Quiz để cập nhật hình thức thanh toán . Mình đã gửi Mail với Quiz nhờ hỗ trợ mà không thấy bất kì sự hồi âm nào . trong khi mail xin vào thì nó lại trả lời ngay .
Giờ nếu tình hình như vậy thì coi như mình mất cái kênh của mình . Vì đâu có cập nhật được hình thức thanh toán nào đâu . Anh em có cách nào hay tư vấn để em bớt hoang mang và tiếp tục xây dựng kênh của mình . Kênh đc 5000 Sub và hiện mỗi ngày đang tăng từ 200 - 500 Sub . Nếu không được chắt mình xóa kênh và chuyển tất cả video qua kênh mới xong chuyển Fan từ kênh cũ qua kênh mới thôi . Chứ mình sợ cứ làm cái kênh cũ xong coi như không công . Kênh của mình là kênh Content . Do mình tự làm . Nhờ anh em tư vấn mình với ! Gửi mail hỗ trợ mà thằng Quiz nó im luôn . Buồn dễ sợ !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,501
Latest member
gamebaimn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week