Ask Không Up CMND Lên GA được

sáng nay mới click up cmt bt nhé ;)

Các bro cho em hỏi là có ai sau khi request gửi mã pin lần 3 thì có form up cmnd ngay không? Hay là giờ phải chờ 30 ngày mới được nhỉ :(

Các bro cho em hỏi là có ai sau khi request gửi mã pin lần 3 thì có form up cmnd ngay không? Hay là giờ phải chờ 30 ngày mới được nhỉ :(
Sau vài ngày request mã pin thì mình thấy có links để up CMND rồi bạn à, trước mình cũng up CMND lên không cần đợi 30 ngày đâu

Sau vài ngày request mã pin thì mình thấy có links để up CMND rồi bạn à, trước mình cũng up CMND lên không cần đợi 30 ngày đâu
Bạn mới up gần đây à. Vậy thì may quá, để mình xem lại thử. À nếu bạn biết cho mình hỏi luôn là nếu 26 mình up cmnd thì Ga có pi ngay không nhỉ. Cảm ơn bạn nhiều.

Bạn mới up gần đây à. Vậy thì may quá, để mình xem lại thử. À nếu bạn biết cho mình hỏi luôn là nếu 26 mình up cmnd thì Ga có pi ngay không nhỉ. Cảm ơn bạn nhiều.
Mình cũng không rõ, nhưng thông thường nếu bạn vượt ngưỡng thanh toán rồi thì nó sẽ Pi thôi, mình trả lời nhiệt tình thế sao ko like nhỉ :D

Mình cũng không rõ, nhưng thông thường nếu bạn vượt ngưỡng thanh toán rồi thì nó sẽ Pi thôi, mình trả lời nhiệt tình thế sao ko like nhỉ :D
:D Cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình đã like rồi nha. Nãy thấy có bạn trả lời nên mừng quá thành ra hơi cuống :D

mình chưa thử bạn ơi. Mới request lần 3 hôm qua. chắc để 1,2 hôm nữa vào GA xem thử. Hy vọng là up được :D
uh. Co gì up lên đây mình biết với nhé. toàn chơi net. lần đầu chơi GA nên hơi lo :)

Ui trời ơi. Mình request lần 3 được 22 ngày giờ vào lại thì nó lại hiện request lần 4 :((. Sao mà upload được CMND đây. Có cao nhân nào rành giúp mình với

Ui trời ơi. Mình request lần 3 được 22 ngày giờ vào lại thì nó lại hiện request lần 4 :((. Sao mà upload được CMND đây. Có cao nhân nào rành giúp mình với

của mình cứ lần 3 xong đúng 4 tuần là up dc đó b

của mình cứ lần 3 xong đúng 4 tuần là up dc đó b
Mình thì request 3 lần xong đợi 22 ngày vào lại thì xuất hiện "request new pin" lần nữa :(. Bữa request lần 3 nó hiện cái "contact us" rồi mà không up cmnd được. À nhân tiện cho mình hỏi bạn là acc của bạn từ ngày đủ 10$ GA tự gửi mã pin tới ngày bạn upload cmnd được khoảng bao nhiêu ngày nha. Nghe nói là phải đủ 3 tháng mới upload được.

Mình thì request 3 lần xong đợi 22 ngày vào lại thì xuất hiện "request new pin" lần nữa :(. Bữa request lần 3 nó hiện cái "contact us" rồi mà không up cmnd được. À nhân tiện cho mình hỏi bạn là acc của bạn từ ngày đủ 10$ GA tự gửi mã pin tới ngày bạn upload cmnd được khoảng bao nhiêu ngày nha. Nghe nói là phải đủ 3 tháng mới upload được.

Nó rơi vào khoảng 80 - 90 ngày.
Trước kia thì cứ lần 3 là up dc nhưng giờ lần 3 phải đợi 4 tuần nên lâu hơn.

uk. nếu vậy thì phải rồi. mình cứ 21 ngày là request nên mới dc 64 ngày à :D
mình vào hồi sáng thấy cho up cm len. up xong 10p sau có email gửi đến kêu chơ thêm 3 tháng nữa giờ hoang mang wa. hôm 15 minh vào cũng thấy có yêu cầu thêm mã pin mới.

nghe các bác nói mà hoang mang quá, mình cũng đang chờ mã pin lần 2 đây, vẫn đang đợi dài cổ.

Yêu cầu gửi mã PIN 3 lần rồi, giờ vẫn tiếp tục cho yêu cầu gửi mã PIN nữa nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back