không tuyển ref tại đây

Status
Not open for further replies.

karthus

Junior
Reactions
58
MR
0.213
Mình mới vào mmo4me thấy ae kiếm tiền như gió nhưng mình thì ko biết tẹo nào.là học sinh sinh viên lên tìm tòi dc vài trang wep khảo sát kiếm tiền mỗi tháng cũng đủ tiền card gọi đt cho gấu.dịp này trang khảo sát vinsresearch có cuộc thi giới thiệu bạn bè cùng tham gia để có cơ hội trúng.(nếu mình lập sai top thì mong mod bỏ qua cho ạ)
  • 1 Giải nhất: Điện thoại Zenfone 5 trị giá 4 triệu đồng
  • 1 Giải nhì: Điện thoại HTC desire 210 trị giá hơn 2 triệu đồng
  • 5 Giải ba: 1 voucher xem phim miễn phí tại Galaxy trị giá 200 ngàn đồng *Thể lệ trương trình:
  • Chương trình bắt đầu từ ngày 10/9/2014 - 17h ngày 26/9/2014.
    • Đối tượng tham gia là thành viên của cộng đồng khảo sát trực tuyến Vinaresearch.net.
    • Với mỗi người mà bạn giới thiệu được, sau khi kiểm tra thành viên đó là hợp lệ, BTC sẽ tính cho bạn 1 điểm nếu đúng đối tượng: Nam giới, có độ tuổi từ 20-39 và đang sinh sống tại thành phố Hồ Chí Minh.
    • Số điểm được đề cập là điểm của chương trình, không được cộng vào điểm tích lũy trên trang Vinaresearch.net.
    • Vào cuối chương trình, dựa vào điểm số của thành viên tham gia, BTC sẽ trao giải cho người xứng đáng nhất. Trong trường hợp phát sinh tranh chấp, BQT Vinaresearch là người có quyết định cuối cùng.
    Các bác nào có lòng tốt bỏ ra vài phút quý giá ref cho em thì ấn vô đây https://www.vinaresearch.net/public/register/register/refUserName/cancoem để đăng kí ạ còn không ref thì vô đây :( http://vinaresearch.net/public/ Lưu ý khi các bác có đăng kí thì ghi rõ họ tên đầy đủ bằng tiếng việt có dấu thì mới thành công ạ.mong rằng cuộc thi này sẽ có người trong mmo4me chúng ta trúng giải.hi

mong các bác ủng hộ em. :) thank các bác nhiều

up ko ai vô à :D

Cả năm cái này nó cho được có 100k tiền thẻ đt o_O quá bèo nhèo không thể bằng ptc đc :)

Cả năm cái này nó cho được có 100k tiền thẻ đt o_O quá bèo nhèo không thể bằng ptc đc :)
hi.mình đi spam để thắng dc khảo sát nhanh ý.lên tháng nào cũng dc cái card gọi là ko phải mua thẻ..vào ref cho mình đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week