Không thể Login tài khoản LR

Status
Not open for further replies.

meocon996

Junior
Reactions
97
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm nay vào thử tài khoản LR ,khi tới bước nhập verification pin thì nó không gởi mã pin cho mình, làm cách nào cũng không được.
Lúc đầu mình nghĩ account mình có lẽ bị hack rồi, nhưng vào thử tk LR khác thì thấy hình như không đổi email được, với lại vào đc account mình rồi thì nó lấy tiền thôi chứ đổi cả email làm gì.

Tự hỏi không biết account mình đang gặp vấn đề gì đây, mong các pro có kinh nghiệm chỉ giúp :(

Thỉnh thoảng LR bị lỗi này, nhưng ít thôi. Mình cũng từng gặp lỗi này rồi,lúc login nhưng không nhận được code vào email.
Bạn chờ thêm lúc nữa rồi login lại xem.

Upvote 0
Hix, từ chiều giờ cứ nghĩ là tiêu rồi . Mong được như các bạn nói .
Thank all

Upvote 0
99% là ko sao đâu bạn!
Cần verification code thì chắc chắn bạn vẫn để chế độ IP an toàn + bước nhập pass + pin = 3 bước thì khó hack vô cùng!

Sự cố này thỉnh thoảng vẫn xảy ra! Có ngày hàng loạt mem bị từ sáng đến trưa mới vào được!

Bạn chờ 1 thời gian (nửa ngày, 1 ngày hay cao là ngày hôm sau) bạn đăng nhập vào lại lr thì nó sẽ gừi lại pin mới.

Upvote 0
Có lẽ bạn nhập sai Verication code ?

Upvote 0
đã đăng nhập được rồi , có lẽ là do LR nó bị vấn đề gì đó.
Thank mọi người :)

Mod close lại dùm mình nha :)

Upvote 0
Hôm nay vào thử tài khoản LR ,khi tới bước nhập verification pin thì nó không gởi mã pin cho mình, làm cách nào cũng không được.
Lúc đầu mình nghĩ account mình có lẽ bị hack rồi, nhưng vào thử tk LR khác thì thấy hình như không đổi email được, với lại vào đc account mình rồi thì nó lấy tiền thôi chứ đổi cả email làm gì.

Tự hỏi không biết account mình đang gặp vấn đề gì đây, mong các pro có kinh nghiệm chỉ giúp :(

vào mail xem kỹ lại...spam ,hộp thư đến.....nó gửi tới mail mình đăng ký LR

Upvote 0
Nếu ai dùng nhiều thì cũng bị như bạn vài lần. Thỉnh thoảng nó lỗi ko báo luôn mà hôm sao mới báo về

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week