Không tài nào tạo thêm REF ẢO được , (cheat), mong các PRO giúp đỡ !

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
tình hình là từ khi thằng script 3.5 lên, khi cheat một direct ref thì trong phần đăng kí là có, nhưng login vào thì lại là upline của chính site đó, khó khăn lắm mới cheat dc 1 ,2 em. còn đâu thì rơi rớt lung tung, pro nào có kinh ngiem chỉ giáo vài chiêu , cám ơn nhìu !:binhsua112:

ví dụ như thằng getbuxtoday : khi đăng kí theo ref, nó lại hiện ra cái bảng to đùng, phải nhấn vào mới cho qua, mà nhấn vào thì lại là ref của nó mới đau

thì quảng cáo nói láo ăn tiền mà;) bác cứ nghe em mở topic dạy đi, học phí cao lên vì rủi ro mất nghề=)) nhưng khách vẫn đông, tha hồ nhé;)

Upvote 0
Chạy nhiều PF của FF mỗi PF sẽ có 1 cookie riêng . Tùy máy khỏe hay yếu mà số lượng acc cheat đc nhiều hay ít cài thêm Imcaro để auto click :| hết :|

Upvote 0
vậy là hết nghề à:| èo quá hix.. ít nhất bác cũng giấu nhẹm đi chứ, ai theo học mới khai ra..:|

Ngâm hết chỗ đấy cũng gãy răng =)) Với lại lý thuyết là thế còn thực hành thì :-"

Upvote 0
mình chỉ thắc mắc sao không thành ref của mình mà lại thành ref của chính site đó mới đau, thằng e xài tạm chục acc, mỗi thằng 1 PF, mỏi mệt khi phải thay IP mới vì die,

Upvote 0
mình chỉ thắc mắc sao không thành ref của mình mà lại thành ref của chính site đó mới đau, thằng e xài tạm chục acc, mỗi thằng 1 PF, mỏi mệt khi phải thay IP mới vì die,
cái này thì hơi lại thật, chắc mai nó ban acc:) ( em k rủa đâu, chỉ phỏng đoán)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back