Không nhận dc mã pin trong mail

@linhdungvn
Code Card
Thì gửi mã vào số phone vậy , có bị trừ fee fone hàng tháng j ko bạn ui ?
THanks bạn

Chắc mình bị cái này, tại nãy nhập mấy cái mã PIN cũ sai mà ko biết

[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]I tried to enter my PIN several times and now the system tells me that my account is blocked. [/FONT]
The system automatically blocks an account when the incorrect PIN entered repeatedly. The account will become available after several hours.

em vẫn nhận PIN phà phà mà, các thím chịu khó bấm resend vài phát + chờ tầm 5p

@linhdungvn
Code Card
Thì gửi mã vào số phone vậy , có bị trừ fee fone hàng tháng j ko bạn ui ?
THanks bạn
Codecard là 1 hình ảnh có chứa các dãy số từ 1 đến 30, lúc send tiền nó yêu cầu bạn nhập code của dãy số nào thì bạn pải nhập mới send đc tiền.

em vẫn nhận PIN phà phà mà, các thím chịu khó bấm resend vài phát + chờ tầm 5p

Nó cho có 60s, chờ 5 phút là wrong value pin rồi mà bạn.

PM hôm nay bị gì á, mình cũng k nhận được code, rùi vừa rút tiền instant completed mà chẳng thấy báo trong mail gì cả.......haizzzz

mịa nó, hiện tại acc của mình vẫn chưa bị block, nhưng sớm muộn gì chắc cũng bị thôi. Mới nhận thêm 3 cái PIN của hơn 1 giờ trước. :binhsua04:

bác resend nhiều lần quá làm gì cho block, cứ đợi thôi :binhsua10:

Bác nào có 2 acc PM thì thử fake ip ra nước ngoài rồi thử xem có mail pin về nhanh không? Có đứa bạn vừa thử thì được đó. Mình có 1 acc nên không làm gì được, đành chờ PM thôi.

Bác nào có 2 acc PM thì thử fake ip ra nước ngoài rồi thử xem có mail pin về nhanh không? Có đứa bạn vừa thử thì được đó. Mình có 1 acc nên không làm gì được, đành chờ PM thôi.
Fake lung tung nó lại block cmn acc thì mệt hơn cậu ạ!

PM tốt nhất không nên thay đổi IP , ISP , Location ...nhiều bác à :binhsua08:

Tình hình là bây giờ mới nhận được mail báo pin sau mấy tiếng đồng hồ.

Tình hình là đã vào được PM rồi nha mọi người.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week