Không huy động vốn tại forum!

Status
Not open for further replies.
có 500$ thôi, chủ thớt cho ké con robot dc không:rolleyes:
$500 thì bên mình ko trade được.
Còn nếu liều thì chơi Zewang đi bro :D

$500 thì bên mình ko trade được.
Còn nếu liều thì chơi Zewang đi bro :D
zewang thấy ra mấy tháng rồi, không bit nó ra đi khi nào.:confused:
cho góp vốn lấy lãi không.
chứ giờ có đầu tư rác đang ngon cơm nhất, chắc đập hết vào:D

zewang thấy ra mấy tháng rồi, không bit nó ra đi khi nào.:confused:
cho góp vốn lấy lãi không.
chứ giờ có đầu tư rác đang ngon cơm nhất, chắc đập hết vào:D

rủ bạn bè gom đủ $5000, chọn ra 1 nhóm trưởng giữ tiền, rồi đưa ID cho mình chạy robot, như thế là tiện nhất, các bạn muốn rút $ lúc nào thì do các bạn quyết định ;). Chứ ít $ hơn thì bạn phải đưa $ cho mình trade, như thế thì mình lại ko muốn, vì mình ko muốn giữ $ của ai cả, dễ phiền phức. Cám ơn bạn :)

Robot Forex NSASAO, Ngày 19 tháng 04 năm 2016, lúc 10:14pm
Hiện tại đang trade với mốc an toàn, rủi ro gần = 0
6 ID: $30000
Tổng lợi nhuận: $204.29 (tính từ ngày 18/04/2016 lúc 6:59am đến hiện tại)

Tuần này biến động sẽ mạnh, nên chạy robot theo ngày, tạm nghỉ lúc 10:14PM ngày 19/04/2015. Mai thức dậy sẽ chạy robot tiếp :D

Robot Forex NSASAO, Ngày 22 tháng 04 năm 2016, lúc 3:45pm

Hiện tại đang trade với mốc an toàn, rủi ro gần = 0
6 ID: $30000
Tổng lợi nhuận: $594.36 (tính từ ngày 18/04/2016 lúc 6:59am đến hiện tại)

Video:
https://www.facebook.com/1674673276083128/videos/1732557983627990/

Bắt đầu chạy robot cho tuần mới lúc 6:59AM ngày 25/04/2016

Chơi ở đâu vậy bạn. Đang gom $ mà ko có tk skrill với fx nữa. Thớt nhận đệ tử không? :)
mình đâu có chơi chứng khoán :D
Cái bạn quote là của winmax bên chứng khoán nhé!

mình vẫn thắc mắc vụ nạp tiền, thẻ tín dụng hạn mức <5k sao nạp giờ, chả nhẽ đi làm thêm 1 thẻ debit nữa và ko có proof of address thì phải sao.

Hiện tại thì Fxpro đã chấp nhận Webmoney cho Việt Nam, vì thế bạn hoàn toàn có thể dùng Webmoney để nạp tiền vào Fxpro, mà Webmoney thì quá thuận tiện rồi và lại còn rẻ nữa :D, nên dùng Webmoney Classic là tốt nhất.

Còn chứng minh địa chỉ rất dễ, bạn chỉ cần ra ngân hàng, tự nộp tiền vào tài khoản (bao nhiêu cũng được), rồi chụp hình giấy nộp tiền đó gửi Fxpro là được, giấy nộp tiền thì bạn muốn ghi địa chỉ như thế nào cũng được :)

Bạn nên có 1 thẻ visa để chụp hình gửi Fxpro luôn, mặt trước lẫn mặt sau, nhưng lưu ý rằng mặt sau bạn PHẢI CHE đi 3 số cuối để bảo mật thẻ của bạn, tránh mất tiền.

Hiện tại thì Fxpro đã chấp nhận Webmoney cho Việt Nam, vì thế bạn hoàn toàn có thể dùng Webmoney để nạp tiền vào Fxpro, mà Webmoney thì quá thuận tiện rồi và lại còn rẻ nữa :D, nên dùng Webmoney Classic là tốt nhất.

Còn chứng minh địa chỉ rất dễ, bạn chỉ cần ra ngân hàng, tự nộp tiền vào tài khoản (bao nhiêu cũng được), rồi chụp hình giấy nộp tiền đó gửi Fxpro là được, giấy nộp tiền thì bạn muốn ghi địa chỉ như thế nào cũng được :)

Bạn nên có 1 thẻ visa để chụp hình gửi Fxpro luôn, mặt trước lẫn mặt sau, nhưng lưu ý rằng mặt sau bạn PHẢI CHE đi 3 số cuối để bảo mật thẻ của bạn, tránh mất tiền.
pm fb chưa thấy trả lời, cậu có dùng yahoo hay skype ko cho tiện

pm fb chưa thấy trả lời, cậu có dùng yahoo hay skype ko cho tiện
chắc do chưa kết bạn nên bị vào tin nhắn chờ, để mình check xem.
Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back