• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Không hiểu tại sao

vẫn 1 câu nói , post tay tốt hơn bạn àh , giờ bạn test lại tất cả các forum có lẻ bạn bị banned 2/3 rồi cũng không chừng :D

Chém ró tý, mặc dù ko autopost, auto spam cứ 1 tuần request payout 1 lần.

Last edited by a moderator:
bác bỏ cái stat xuống giùm con cái . tội wa' . hù anh em à ~,~

vẫn 1 câu nói , post tay tốt hơn bạn àh , giờ bạn test lại tất cả các forum có lẻ bạn bị banned 2/3 rồi cũng không chừng :D

ơ thế list mình có 350 site bạn ngồi cả ngày mà post nhé xem trụ dc mấy ngày :)), thời gian cho việc khác ko có ;)), mình cũng vừa test lại chả site nào bị ban cả , auto thì cũng phải nghệ thuật một tí chứ , post tay ko tầm 10 site đổ xuống thì dc chứ nhiều quá thì hơi đâu mà pót

post forum thi hàng ngày chúng nó post cả đống, bài viết của mình cũng sẽ bị trôi về sau thôi, hên xui trúng giờ nó vô down nhiều thôi, nên chọn 1 cái giờ nào nó gọi là "giờ vàng" để post ^^

tớ không vô diễn đàn này lâu rồi. Nhưng nghe bạn nói , bạn rất có ý chí để làm PTU , mình ko cần reff pm cattien2009_vn1

chắc chắn sẽ giúp được bạn

Auto để không bị ban là một nghệ thuật, ai muốn auto mà để không bị ban thì chỉnh time lại, nói chung nếu bạn xài MP4 thì người ta chỉ cần nhìn là biết ngay bạn xài auto ^^.

Nhân tiện quảng cáo, auto KMPN của mình, rất ít bị block vì lý do dùng auto, nó chỉ block vì lý do IP Việt Nam (<-- cái này nhảm) :))

thế 4rum của cậu có good không hay là post 1 cái topic chả có lượt view nào...làm như vậy mà ngày được 1-2$ thì thôi ông bỏ thời gian ra đi tìm 4rum good thì hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom