Tutorial [Không đầu tư + Uy tín + Ngồi chơi ] kiếm từ 1$ - 120$/ngày

hix, chờ cả ngày có chỉ dc $0.01 vậy bác :'(, tận 16 link lận đó bác :((

giảm còn 0.01 $/link rồi

ai có VPS thì vô cheat nha 1 VPS được 0.1$ 1 ngày anh e chơi ghê quá nó giảm cha rồi

vài bữa nó lên lại đó,hồi đầu rate là 0.6$/ngày kìa

Chưa đâu bạn,site đang bão hòa vốn vài ngày sau lên lại,mấy bữa trước có 0.2$ à

nói thật là tiền thì ai cũng ham, những mà kiễm dễ quá chả có đều kiện gì thì cũng thấy nghi nghi.
Ngó vào site của nó, trong phần FAQ thấy lèo tèo... Mình đăng luôn câu hỏi: "Thế chúng mài lấu đâu ra tiền trả cho người dùng - khi mà chúng mày bán sản phẩm miễn phí ? " (hiện tại chưa thấy trả nhời) :p
Hum nọ ngó thớt này thấy thớt ghi rate .03, mà ngó web thấy .06.... (nghĩ hay nó tăng rate mà thớt đêy chưa cập nhật) hài :D Sau vài hum đắn đo, đến hum nay thử liều down phát cài thử -> rate .01 dk..m vãi cả cái bọn isarel, bảng rate to lu lù trên web nó vẫn ghi .06 (quá là bịp) :mad:

phần mềm nó gia hạn 30 ngày, khi hết ngày k đc sử dụng thì có kiếm tiền tiếp đc k bạn? hay chỉ kiếm đc trong 30 ngày
1) mình thấy acc free Affiliate revenue duration, Days: 30 ngày. Nghĩa là sau 30 ngày thì $ sẽ nhận được 18$ ( tổng thu nhập 10 link). sau 30 ngày đó thì sẽ không ăn được nữa hả bác. hay tiền vẫn tiếp tục cập nhật mãi mãi.
2) Minh cài tool rồi.không xoá soft nhưng tắt máy đó trong 30 ngày lun. nó có tăng $ từng ngày không?
1) khi bạn có 18$ mình khuyên bạn nên bỏ thêm 2$ để up lên gói home (20$) vì gói home xài đc trong 365 ngày,và tiền sẽ tiếp tục cập nhật
2) Cái này mình chưa thử,nhưng bạn có thể thử xem

Vào trong phần Payment thì... nản - nó ghi là: acc free thì thôi rút làm đếck gì, đằng nào khi hết hạn free cũng nâng cấp mà! :eek::eek:
:D:D:D:D:D:D

Last edited:
Update
các bạn tạm thời ngưng đăng ký nha,
bạn nào đã đăng ký và cài soft rồi thì đừng vội xóa
mình đã gửi ticket cho admin và chờ phản hồi
mình sẽ thông báo chính thức sớm
bác nên xoá link ref ở #1 đi, lỗi liếc mà vẫn để thế sao...
anyway, cho 1 slot đặt link nha: http://www.hyperantivirus.com/?id=EYYAf1AAAdAEEfEx

mà đặt link xong rùi còn đếck thấy nó lên nữa đây nè
FB, mạng xh khác thì thấy lên, đặt link trên web, hoặc 4rum thì đếu thấy gì

Last edited:
tiền có thấy cập nhật nữa đâu chắc die rồi

Nên đặt lại title là: "Thử tưởng tượng" chứ không nên khẳng định 1 câu chắc ăn là ngồi chơi không kiếm 1 tới 120$ ngon lành như thế :D

ko có pay quá paypal hay PM mà nó lại để min pay cho PP là 3$, đến hãi ... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week