• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Không đăng nhập được vào PM ngày 22/8/2013

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
Không hiểu sao hôm nay ngồi nhập captcha cả buổi mà ko vào đc PM mặc dù hôm qua vừa đăng nhập và gửi tiền đi bình thường. ID + pass thì để Firefox tự lưu nên ko cần nhập .
Không biết có ai có gặp TH như mình ngày hôm nay ko nhỉ hay acc PM mình đã bị hack ???

Không hiểu sao hôm nay ngồi nhập captcha cả buổi mà ko vào đc PM mặc dù hôm qua vừa đăng nhập và gửi tiền đi bình thường. ID + pass thì để Firefox tự lưu nên ko cần nhập .
Không biết có ai có gặp TH như mình ngày hôm nay ko nhỉ hay acc PM mình đã bị hack ???
Có lẽ vậy :).Báo sai pass thì có khả năng lắm nha.

chụp cái hình đi bạn ơi

có khả năng bị hack lắm cậu xem lại lịch sử nhé..!:)

Nó báo lung tung lắm bác ạ . Lúc thì Wrong Member ID/Password , lúc thì Wrong Turing Number :(

Email e ko thấy có thay đổi gì về profile hay password cũng như gửi , nhận tiền gì cả . Em xài gmail bảo mật 2 lớp nên khó có chuyện bị hack lắm :( .

Mình xài firefox vẫn bình thường, chỉ khi đăng nhập acc khác thì bị Wrong Turing Number, nhập lại là được, cậu thử nhập lai pass hoặc đổi pass thử xem

Nó báo lung tung lắm bác ạ . Lúc thì Wrong Member ID/Password , lúc thì Wrong Turing Number :(
Wrong id/password là sai id pass, coi kiểm tra lại đi,
Wrong turing number là cái captcha

Wrong id/password là sai id pass, coi kiểm tra lại đi,
Wrong turing number là cái captcha
Mình log vào lần lượt 2 acc là acc sau wrong turning number liền à, mặc dù điền đúng.

Thanks mấy bác . Em vừa thử với chrome và nhập bằng tay nhưng vẫn chưa vào đc :( . Em đã sử dụng chức năng forgot password rùi ạ :( .
Quét virus xong cũng chả thấy dính con nào cả :( . Hôm bữa e chỉ send tiền qua merchant thui , ko lẽ bị nó hack ta :( .

Thanks mấy bác . Em vừa thử với chrome và nhập bằng tay nhưng vẫn chưa vào đc :( . Em đã sử dụng chức năng forgot password rùi ạ :( .
Quét virus xong cũng chả thấy dính con nào cả :( . Hôm bữa e chỉ send tiền qua merchant thui , ko lẽ bị nó hack ta :( .
Merchant cũng có nhiều kiểu, kiểu như bạn đăng nhập vô mà bắt đòi pin ==> bạn đăng nhập nhưng cái máy thực hiện thao tác đăng nhập trên site PM là của tụi nó, pin mình cũng điền cho tụi nó luôn

bấm login xong ra cai bang user/pass ,điền user/pass còn cái captcha ko điền ngay mà bấm đổi captcha mới rồi mới điền,đảm bảo OK

Em dep tiền vô site bác ạ :( . Bác đoán như thần , nó có đòi Pin ạ :( .

Vừa nhận được email này từ PM nè các bác . E đã đăng nhập đc thành công rùi nhưng vào xem profile thì ko có thấy điều gì lạ cả . Hình như nguyên nhân ở đây là do hệ thống của PM tự change password của mình hay sao ý .

In view of your request for password change system has generated a new password for your ID.
We strongly recommend you to change a new password for your own one as soon as you log in the system.
In case of a new password loss, please address Customer Support Service of Perfect Money.

New password: xxxxxxxxxxxxx

Thank you for using Perfect Money!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week