Suggest Không đăng nhập được vào bittrex

loihen1987

Hero
Reactions
1,056
MR
1.169
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đăng nhập vào bitrrex mà nó cứ hiện thông báo nhập mã bảo mật này, check mail, check phone đều không có. Có ai gặp tình trạng này chưa? cho mình xin hướng dẫn với

cái này là mã GA mà bạn , bạn mở GA lên mã thay đổi sau mỗi 30 giây 1 lần, bạn đã bật chức năng này thì bạn phải có GA trên ăn roi hoặc ios rồi chứ và phải lưu key lại phòng trường hợp mất đt

bật trình xác thực trên điện thoại lên rồi nhâp số vô bạn

cái này là mã GA mà bạn , bạn mở GA lên mã thay đổi sau mỗi 30 giây 1 lần, bạn đã bật chức năng này thì bạn phải có GA trên ăn roi hoặc ios rồi chứ và phải lưu key lại phòng trường hợp mất đt
mình k nhớ là mình có bật nó lên k nữa, giờ nếu k có nó thì làm sao bạn? contact support à

mình k nhớ là mình có bật nó lên k nữa, giờ nếu k có nó thì làm sao bạn? contact support à
trước khi kích hoạt GA thì bittrex nó cũng bắt xác nhận mail nữa mà bạn đã kích hoạt sao lại ko dùng app Google Authentication và lưu key lại ? lúc đầu kích hoạt nó có cả key và mã QR để quét luôn mà. Giờ bạn ko nhớ thì gửi support cho nó đi

trước khi kích hoạt GA thì bittrex nó cũng bắt xác nhận mail nữa mà bạn đã kích hoạt sao lại ko dùng app Google Authentication và lưu key lại ? lúc đầu kích hoạt nó có cả key và mã QR để quét luôn mà. Giờ bạn ko nhớ thì gửi support cho nó đi
nếu phải qua vài bước ý thì mình nhớ là mình k hề bật luôn:(.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back