• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Không đăng nhập được paypal pro giúp em với :)

newbiemmo91

Senior
Reactions
109
MR
0.000
Tình hình hôm nay e login vào paypal mà nhận được thông báo thế này:
You have entered unsupported characters for this field. Current available language character types are: European, Chinese, Korean, Japanese, and Thai. Please try again.
Giờ cái này phải giải quyết thế nào để có thể login vào được vậy mấy pro.
Ai biết thì giúp em với ạ.
Vì ko dùng paypal nhiều nên ko biết :)
Thanks all :)

nó báo ko hỗ trợ kí tự mà bạn nhập =)) bạn dùng kí tự của nước nào đấy :eek:
Mình dịch sơ sơ cũng thấy vậy nhưng mà acc tớ dùng khá lâu rùi. login nhiều lần rùi mà. nhưng ko hiểu tại sao giờ nó lại bị thế mới lạ chứ.
Thì tớ dùng ký tự chữ số với ký tự đặc biệt thôi mà :(

Mình dịch sơ sơ cũng thấy vậy nhưng mà acc tớ dùng khá lâu rùi. login nhiều lần rùi mà. nhưng ko hiểu tại sao giờ nó lại bị thế mới lạ chứ.
Thì tớ dùng ký tự chữ số với ký tự đặc biệt thôi mà :(
Cậu gõ password vào notepad, sau đó copy / paste để log in PP, nếu vẫn không được, dùng chức năng Reset password để lấy password đăng nhập mới.

Dùng trình duyệt khác xem
Ok để em thử xem sao. mà trên cùng 1 máy dùng login 2 trình duyệt pp có để ý gì ko anh. tớ đang thử gỡ chrome ra rùi cài lại xem sao.
Cậu gõ password vào notepad, sau đó copy / paste để log in PP, nếu vẫn không được, dùng chức năng Reset password để lấy password đăng nhập mới.
Tớ gõ ra notepad rùi. khi tối em thử mấy lân rùi mà vẫn ko dc. để xem có thể giải quyết dc ko nữa. nếu ko thì dùng reset pass. mà reset pass cũng có bị pp nhòm ngó gì ko a?
Thanks 2 anh :)

Ok để em thử xem sao. mà trên cùng 1 máy dùng login 2 trình duyệt pp có để ý gì ko anh. tớ đang thử gỡ chrome ra rùi cài lại xem sao.

Tớ gõ ra notepad rùi. khi tối em thử mấy lân rùi mà vẫn ko dc. để xem có thể giải quyết dc ko nữa. nếu ko thì dùng reset pass. mà reset pass cũng có bị pp nhòm ngó gì ko a?
Thanks 2 anh :)
Ko vấn đề gì hết mình dùng nhiều trình duyệt khác nhau chẳng sao dùng pp mà cẩn thận thế là ok

Ko vấn đề gì hết mình dùng nhiều trình duyệt khác nhau chẳng sao dùng pp mà cẩn thận thế là ok
Hi thế à. thanks anh. dùng mấy cách ở trên đều ko đc nên em đã reset pass và đã login vào được rùi :).
Em dùng 2 brower đang hơi lo lo mà nghe anh nói vậy chắc ko sao cũng đỡ hihi :).
Tại em ít dùng pp nên cũng chả biết nhiều.
Thanks mọi người đã giúp đỡ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom