Không đăng nhập được acc PM, cần mọi người giúp đỡ

Marco

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm qua mình có đăng ký 1 acc PM nhưng ko hiểu sao sau khi đăng ký xong thì quay lại đăng nhập hoài ko được (pass mình chỉ copy và past nên chắc chắn ko nhập sai). Mình đã thử vào các trang HYIP để dep tiền bằng acc PM đó thì lại đăng nhập bình thường. Mình cũng đã thử giao dịch với Exchange của diễn đàn và kết quả vẫn tương tự.
Không hiểu thằng PM này có vấn đề gì nữa, trước đây mình cũng đã tạo 1 acc PM nhưng mới cài lại win nên quên pass (vì mình lúc trước mình toàn save pass trên Chrome) mà lại chưa xác minh dc nên mới đăng ký acc khác, vậy mà lại bị như vậy ..... ức chế ghê:binhsua49:

Ko biết có ai gặp tình trạng như mình ko? Mong các pro về PM ghé qua giải đáp giúp mình với. Thanks

Last edited by a moderator:
Bạn nên cho biết rõ nó hiện thông báo gì để biết đường mail cho support nữa

Bạn nên cho biết rõ nó hiện thông báo gì để biết đường mail cho support nữa

Cảm ơn bạn. Mình quên mất, khi mình Login trực tiếp trên site PM thì nó cứ hiện thông báo Wrong Member ID/Password hoài. Mặc dù acc PM đó mình mới tạo hôm qua và pass cũng chỉ copy and past nên chắc ko phải do mình nhập sai pass. Mặt khác mình vẫn có thể đăng nhập từ Exchange của MMO4ME và dep tiền vào các site HYIP (vì acc mới tạo ko có $ nên mình chỉ thử thôi, nhưng vẫn login được đến chỗ chọn tài khoản thanh toán U*******).
Mình đã thử hết các kiểu nhưng vẫn ko dc nên mới lập topic này nhờ các pro giúp đỡ. Ko biết là bị lỗi gì nữa, hay là tại acc mình chưa veri nhỉ?

Cảm ơn bạn. Mình quên mất, khi mình Login trực tiếp trên site PM thì nó cứ hiện thông báo Wrong Member ID/Password hoài. Mặc dù acc PM đó mình mới tạo hôm qua và pass cũng chỉ copy and past nên chắc ko phải do mình nhập sai pass. Mặt khác mình vẫn có thể đăng nhập từ Exchange của MMO4ME và dep tiền vào các site HYIP (vì acc mới tạo ko có $ nên mình chỉ thử thôi, nhưng vẫn login được đến chỗ chọn tài khoản thanh toán U*******).
Mình đã thử hết các kiểu nhưng vẫn ko dc nên mới lập topic này nhờ các pro giúp đỡ. Ko biết là bị lỗi gì nữa, hay là tại acc mình chưa veri nhỉ?

hay lại vào pm quảng cáo google đấy ;))

Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ :D
hay lại vào pm quảng cáo google đấy ;))
Mình nghĩ chắc ko phải mình vào nhầm site đâu, tại vì mình đã thử click theo link trong bài hướng dẫn của các bạn trên 4rum và kết quả vẫn vậy.

Chưa có tiền thì thử lập acc khác xem cậu.
Uh, để mình thử ra Net lập thử acc khác xem có dc ko. Chỉ sợ lại lỡ đăng ký trùng IP và info nó lại lock acc nữa thì khổ thôi. Hihi

nên cài tool để check PR và alexa của nó,tránh nhầm lẫn
Hix, mình mới chập chững bước vào MMO nên còn gà mờ về mấy vụ này lắm, bạn có thể hướng dẫn mình chút đc ko?

nó báo như thế thì rõ ràng sai pass với ID mà :binhsua117:
hay bạn nhầm ID đăng nhập với U nhận tiền :binhsua123:

Có thể do captcha bị điên đó , lúc mình gõ nhìu lần đúng code captcha vẫn ko đc zo :binhsua123:

muốn khỏi bị fake thì cứ vào .is của nó an toàn :D

nó báo như thế thì rõ ràng sai pass với ID mà :binhsua117:
hay bạn nhầm ID đăng nhập với U nhận tiền :binhsua123:
Chắc ko phải mình nhập sai pass với ID đâu bạn, vì mình vẫn có thể login và chuyển tiền dc vào MMO4ME Exchange và các site HYIP cũng với ID và pass đó như mình đã nói ở trên. Vì acc PM mình mới đăng ký xong và chưa login dc nên chưa thấy tên U, mình đăng nhập bằng ID mà nó gửi qua mail đó bạn.

Có thể do captcha bị điên đó , lúc mình gõ nhìu lần đúng code captcha vẫn ko đc zo :binhsua123:
Đúng là trước đây mình cũng hay bị như vậy (với acc PM cũ), nhưng khi nhập sai captcha nó bão lỗi wrong turing mà bạn. Hihi
Hix, mày mò từ hôm qua tới giờ vẫn ko login dc, nản ghê...:binhsua117:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,926
Latest member
kokono

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week