Không đăng bài được trong MMO's Job Market

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.022
Insuree Balance
0
Theo mình thấy như đề thì trên 20 post sẽ tạo chủ đề trong MMO's Job Market. Nhưng hiện nay mình trên 30 post khi tạo chủ đề nó hiện lên:
"you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be
awaiting activation."
Cho mình hỏi tại sao zay

nhưng mà của cậu chưa lên Member nên nó thế đấy!!! dạo này 4rum làm sao ấy, đủ số post rồi mà khôg lên đc member

Upvote 0
Có mấy bác khoảng 50 bài là được để spam thử coi

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

chán quá muốn tuyển ref mà giờ hơn 50 post vẫn chưa được

Upvote 0
Có mấy bác khoảng 50 bài là được để spam thử coi

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

chán quá muốn tuyển ref mà giờ hơn 50 post vẫn chưa được

bình tĩnh cậu, nhớ lúc đó cái nick của bác gugu hơn 520 post vẫn chưa lên pro kia mà ;)

Upvote 0
đơn giản thôi, các bác out nick ra rồi đăng nhập lại là lên member, chuẩn 100% chứ cứ để tự động đăng nhập thì nó ko lên đâu

Upvote 0
đơn giản thôi, các bác out nick ra rồi đăng nhập lại là lên member, chuẩn 100% chứ cứ để tự động đăng nhập thì nó ko lên đâu
Để tới sáng mai coi nó có change không chứ mình toàn tự đăng nhập chứ không chơi tự động

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week