Help Không có VPS là sự thua thiệt của newbie ,

nói thế thui,thời hoàng kim :FS,FSN thì còn dễ,chứ h cũng khó.nói chung là: có chí làm quan,có gan thì làm giàu.đừng than vãn làm gì.

ước gì h còn cái giống Ugotfile.com,thay ID của mình vào,đem share là hưởng 30% tiền kiếm được.. =))
Thời đó anh Shin là nổi nhất.kiếm được 739$/Tháng gì đó. mới đầu đọc được,ao ước,hâm mộ anh vãi

nói thế thui,thời hoàng kim :FS,FSN thì còn dễ,chứ h cũng khó.nói chung là: có chí làm quan,có gan thì làm giàu.đừng than vãn làm gì.

ước gì h còn cái giống Ugotfile.com,thay ID của mình vào,đem share là hưởng 30% tiền kiếm được.. =))
Thời đó anh Shin là nổi nhất.kiếm được 739$/Tháng gì đó. mới đầu đọc được,ao ước,hâm mộ anh vãi
giờ thì sao rồi Pro?/ còn hâm mộ nữa ko?

h không biết bác ý lặn đâu mất,còn chơi ptu hay không.k0 biết thu nhập bao nhiêu,hết thần tượng rồi.chuyển sang Bro Mad..
mong bác ấy share list forum để chơi,kiếm chút cháo.hix.đói

h không biết bác ý lặn đâu mất,còn chơi ptu hay không.k0 biết thu nhập bao nhiêu,hết thần tượng rồi.chuyển sang Bro Mad..
mong bác ấy share list forum để chơi,kiếm chút cháo.hix.đói

Bác Mad kìa share cho bạn ấy mấy cái 4rum, ghẻ ghẻ thôi cũng đc =)) Mà pro như bác ấy thì chắc chắn là trùm DLE rồi chứ để ý gì đến 4rum nữa :D

đường chính đạo thì luyện hơi lâu chứ tà đạo thì lên cấp mấy hồi nhưng rất nguy hiễm dễ bị tan xác ....:dapdau:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back