Waiting for Answer Không có proof - close

Status
Not open for further replies.

ZhensBTC

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mình sử dụng dịch vụ mua bán BTC của bạn này ( minh bán BTC)

Giao dịch lần đầu tiên, tiền đến Bank An Bình ổn thỏa;

Giao dịch lần thứ 2, ACB -> An Bình gặp vấn đề -> chờ 1 tuần

-> Chuyển lại bằng VCB -> An Bình -> lại gặp tiếp vấn đề

-> chờ đến hnay, tính ra từ lúc Exchange đến giờ đã gần 3 tuần mình chưa nhận được tiền.

Mình chưa nhắc về trách nhiệm của ai, nhưng xin nói rõ hơn, là mình sử dụng dịch vụ của 1 bạn khác, tiền vẫn về An Bình Bank bình thường nhé.

Nếu, đã xác nhận, hệ thống bank bị lỗi, lần đầu mình chờ được, sang lần thứ 2 , chờ cũng được, nhưng ít ra, nếu đã hiểu là tiền sẽ refund thì chuyển cho mình trước cũng được, ai lại làm ăn để hold tiền của khách hàng như vậy được, đàng nào tiền cũng rf về lại bank cậu mà.

Chuyện này 2 bên đều mệt mỏi, chỉ có 5tr đồng, với mình thì chả sao, không hấp tấp, nhưng mình cần ở đây là trách nhiệm!

Vui lòng xử lý sớm giùm mình, đã gần 3 tuần chưa nhận được tiền rồi, xin cảm ơn!

Công nhận, 3 tuần thì hơi lâu, dễ gây khó chịu thật nhưng mà bác linhdung này cũng dạng tay to nên chắc không vì 5 triệu này đâu. Thớt ráng chờ ổng vào topic nha :D

banned? hmm xin lỗi mấy MOD khác vì nói chung chung chứ cứ hễ thấy nick mới là bảo clone, thấy report hay waitting là bảo proof, ngay cả chữ Proof còn viết thành Proff thì lấy đâu ra "tiêu chuẩn" để các member nể trọng ?

MOD là gì, và trách nhiệm MOD là gì, đã đọc kỹ luật trước khi làm MOD nếu xem công việc này là 1 công việc thật sự và tôn trọng nó?

Vâng, proof mình không up, và close account mình cứ việc.

Mình nói không cần ai tin, và mình cũng không phải report để các bạn phải vào confirm.

Mình biết độ uy tín của linhdung -> và các MOD nên đọc kỹ và hiểu vấn đề mình đang nói ở đây, là mời bạn linhdung giải quyết cho mình, và cũng không cần reply topic này làm gì.

5 triệu không phải con số để cho mình lên đây xồn xồn lên, nhưng thời gian 3 tuần là quá lâu, và mình cũng điềm đạm chờ đợi và chưa nói về trách nhiệm của linhdung.

Thế nên, các bạn có đi ngang đọc được topic, thì cũng chỉ để biết vấn đề mình gặp phải và cho lời khuyên thôi.

Cảm ơn các bạn.

banned? hmm xin lỗi mấy MOD khác vì nói chung chung chứ cứ hễ thấy nick mới là bảo clone, thấy report hay waitting là bảo proof, ngay cả chữ Proof còn viết thành Proff thì lấy đâu ra "tiêu chuẩn" để các member nể trọng ?

MOD là gì, và trách nhiệm MOD là gì, đã đọc kỹ luật trước khi làm MOD nếu xem công việc này là 1 công việc thật sự và tôn trọng nó?

Mình nói không cần ai tin, và mình cũng không phải report để các bạn phải vào confirm.

Mình biết độ uy tín của linhdung -> và các MOD nên đọc kỹ và hiểu vấn đề mình đang nói ở đây, là mời bạn linhdung giải quyết cho mình, và cũng không cần reply topic này làm gì.

5 triệu không phải con số để cho mình lên đây xồn xồn lên, nhưng thời gian 3 tuần là quá lâu, và mình cũng điềm đạm chờ đợi và chưa nói về trách nhiệm của linhdung.

Thế nên, các bạn có đi ngang đọc được topic, thì cũng chỉ để biết vấn đề mình gặp phải và cho lời khuyên thôi.

Cảm ơn các bạn.
Rules report là phải có proof , bạn ko thích up thì đừng report , nông cạn mà làm như tinh tế vậy !?!

Cảm ơn các bạn.
Có số phone đó , bác call hay sms tới tấp thử, cách đấy nhanh nhất. Lên forum Waiting chi cho đợi thêm. Vì Rule forum cần proof và có thời hạn 24h waiting.

.
Quốc có quốc pháp gia có gia quy - clone nick vào hạ thấp uy tín của người khác . Topic report mod yêu cầu proof không có proof đã thế còn clone vào nói xàm, lên tiếng thách thức mod . Lượn
Topic close
Tự biết thế nào là report - wating rồi chắc cũng phải là kẻ chả mới mẻ gì với forum này .
Không clone thì là gì ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week