Không có giao dịch đầu tư mà nhận tiền từ payza thì có bị limit acc??? Bro nào cho ý kiến nha

kakalat1

Junior
Reactions
47
MR
0.007

Tình hình là em có đầu tư vàomấy site invest:binhsua07:, mà trước h em toàn deposit LR không, nhưng do một số lý do mấy site đó khóa cổng LR nên buộc em phải lập tài khoản PZ để nhận tiền về, do đó trong lịch sử payza không có đầu tư nhưng có giao dịch tiền về, mà nếu vậy acc payza có bị limit không, nhận khoảng bao nhiêu thì acc payza bị limit??? Có bro nói gửi lại cho site một ít để không bị litmit thì tỉ lệ send back lại đó là bao nhiêu???
:binhsua18:
Khổ nỗi mấy site em đầu tư đang có mùi rồi nên gửi lại cho site thì thấy tiếc ( vd mỗi lận nhận khoảng 30 payza thì mình gửi lại site bao nhiêu ?? ) Mấy bro vào cho ý kiến nha

cùng câu hỏi tương tự với STP?????
:binhsua09:

Last edited by a moderator:
Dep LR thì muốn nhận PZ hay STP đều không sao cả . Thằng admin site nó còn mừng ra mặt ấy chứ :)) .

cậu ấy đang nói đến acc pz và stp chứ ko phải acc của mấy site đó .
giờ ko rút đc lr thì lập pz, stp mà rút . rút về ko sao cả . để vài ngày hãng chuyển đi . ko thì mấy con auto nó tóm đó .
mình đã làm tương tự với pz và stp . stp rút từ site epic và amazing . để mấy hôm, bán ầm ầm . (amazing ko dep stp , còn epic thì dep bằng acc khác , nhận acc khác)
pz cũng đã nhận 1 đống từ BB , mặc dù chả dep vào site đó . nhưng để mấy hôm rồi dùng , ko sao cả.
còn pz đã bị 1 lần 200$ vì tội rút về cái dg luôn . auto nó tự tóm , ko phải nhân viên pz làm . vụ này ko gỡ đc . bị bolck vĩnh viên luôn .

Last edited by a moderator:
cậu ấy đang nói đến acc pz và stp chứ ko phải acc của mấy site đó .
giờ ko rút đc lr thì lập pz, stp mà rút . rút về ko sao cả . để vài ngày hãng chuyển đi . ko thì mấy con auto nó tóm đó .
mình đã làm tương tự với pz và stp . stp rút từ site epic và amazing . để mấy hôm, bán ầm ầm . (amazing ko dep stp , còn epic thì dep bằng acc khác , nhận acc khác)
pz cũng đã nhận 1 đống từ BB , mặc dù chả dep vào site đó . nhưng để mấy hôm rồi dùng , ko sao cả.
còn pz đã bị 1 lần 200$ vì tội rút về cái dg luôn . auto nó tự tóm , ko phải nhân viên pz làm . vụ này ko gỡ đc . bị bolck vĩnh viên luôn .

thank bro nha, có vụ auto này nữa, nguy wa, àh mà ví dụ mình đang có tiền trước trong acc payza (vd trong acc dang co 50$, hôm nay nhận thêm 30$, thì toàn bộ 80$ này đều phải đợi vài ngày sau mới dùng hay là chỉ áp dụng cho lần nhận tiền đầu tiên thôi a??

theo mình nghĩ thì ko cần phải dep mới rút về được. vì bản thân các cổng giao dịch mở ra là để tạo trung gian, nên mình nghĩ chỉ cần nguồn ok là sẽ an toàn thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week