Ask không biết phải fsn nó đòi lại tiền không

vapire123vn

Junior
Reactions
45
MR
0.052
FileSonic Team
Some affiliates received wrong amount by Paypal

Hi guys!

Thank you for bringing the payout issue to our attention. I verified all the payouts in the admin and the correct amounts were sent out (as you can see in your payments page)..

Now we see that many of you received wrong payouts.

We are contacting paypal and will try to resolve the issue ASAP!

Your patience is appreciated

Best Regards

Hish

có bro nào bị vụ này rồi thì cho em biết em bị làm sao nhé, thanks các bro trước

ko sao bạn ak
tại nó mới ra cái luật được add nhiều tài khoản thanh toán vào mà có nhiều người chuyển tiền hay add tài khoản sai nên nó thông báo như vậy đó
bạn đã chuyển tiền đúng thì không sao

hôm nay nó pay bị lổi , người nhiều thì pay thiếu , người ít thí pay dư , nên nó thông báo vậy.

Nó thông báo vậy nhưng ko biết sẽ giải quyết sớm ko. Mình pay qua paypal và chưa nhận đc $ . Trong khi nó báo paid rồi. :binhsua27:

FSn ra hình thức nhiều tài khoản thanh toán này hay nhưng dễ gặp lỗi lắm

éo mịa nó pay thiếu mình 25$ ! hôm nay nó mà paid dư cho dân VN ta thì coi như xong luôn khỏi đòi lại haha !

Last edited by a moderator:
éo mịa nó pay thiếu mình 25$ ! hôm nay nó mà paid dư cho dân VN ta thì coi như xong luôn khỏi đòi lại haha !

Ai dùng paypal mà nó paid sai thì nó refund hết và sẽ paid lại. Ai dư lần sau nó trừ lại. Quên đi cái vụ ăn tiền dư của nó. :))

Các bác nào được nó trả dư nên tự nguyện trả lại tiền sẽ được danh hiệu member gương mẫu. Từ đó nó thương mà không thèm cheat của các bác nữa:binhsua16:

Các bác nào được nó trả dư nên tự nguyện trả lại tiền sẽ được danh hiệu member gương mẫu. Từ đó nó thương mà không thèm cheat của các bác nữa:binhsua16:
được đưa tên lên bảng Vàng =))

paid dư cũng cóa lấy đc đâu mà :)). Vài hôm tiền lại về tay bác lo gì

bác là người tốt của FSN tại wjunction đây hả :
Hmm. I get overpaid 821.51$ instead of 18 $. Plz check my pm. What I should do ? Refund 821.15 $ or what ???
Refunded. Please check my nickname tacneplong & give me exact payment. Thanks

hehe nếu bác withraw về ngân hàng hay send tiền đi rùi thì nó đòi lại bằng niềm tin ahh ?
dù sao cũng thấy được 1 người tốt ! ai bảo VN ta chỉ là dân spam k đâu ! hehe

Mình làm bao nhiêu thì nhận thôi bác. Tiền người ta thì lấy chi mặc dù nó cũng cheat mình :D. Lấy xong nuốt ko trôi thì cũng mệt. Thôi trả cho xong.
Đợi tới giờ nó còn chẳng paid cho mình nữa

Mình làm bao nhiêu thì nhận thôi bác. Tiền người ta thì lấy chi mặc dù nó cũng cheat mình :D. Lấy xong nuốt ko trôi thì cũng mệt. Thôi trả cho xong.
Đợi tới giờ nó còn chẳng paid cho mình nữa
kỳ vậy ! sáng nay nó paid cho ai bị thiếu rồi mà ! tui cũng vừa nhận xong

hôm đó đc pay tận 476$ , ko bt chuyện gì lun! Tạo mới :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,251
172,292
Latest member
Thefish99

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back