• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Không add fund hay mua online bằng PP đc mặc dù vẫn nhận và gửi tiền bình thường

tranquanghoa

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho hỏi mấy bác pro ở đây vài câu:
-Hiện nay PP mình vẫn nhận và chuyển tiền bình thường. Nhưng đột nhiên mấy ngày nay ko add fund lên các site PTC để mua cấp thành viên đc. TK verified và vẫn còn tiền. Trong khi mấy đứa bạn thì vẫn mua bình thường, ko có làm sao cả
-Đi hỏi thì có nghe thông tin PP check lại người việt, nhưng tk visa mình ko bị trừ tiền. Rồi có bạn bảo xác thực lại. Thế verified rồi, xác thực lại thì phải làm sao ? Gỡ cái visa ra, rồi add zô lại, tiền hành xác thực thì có bị làm sao ko nhở
Ví dụ mình đang add fund lên site bexbux thì nó báo như vậy, các trang khác cũng bị như thế

Đây là ảnh từ PP của mình

Thực sự mình đang cần giúp đỡ xin mọi người ai biết thì chỉ giúp mình với nha. Mấy ngày nay ko làm ăn đc gì hết
Xin cám ơn

Ở cái hình trên Reversal From Ai Jiaming là gì đây? Bác mua hàng rồi mở Dispute để lấy lại tiền chắc?

Tớ đoán đó là lý do Paypal của bán sẽ khó có thể mua hàng được nữa / hoặc không thể gởi tiền được.

Người VN mình gian lận lắm nên Paypal nó làm khó.

tại mấy cái gd gần đây của cậu đó , thử lại sau khoảng 3 ngày chắc sẽ qua đc

Ở cái hình trên Reversal From Ai Jiaming là gì đây? Bác mua hàng rồi mở Dispute để lấy lại tiền chắc?

Tớ đoán đó là lý do Paypal của bán sẽ khó có thể mua hàng được nữa / hoặc không thể gởi tiền được.

Người VN mình gian lận lắm nên Paypal nó làm khó.
Chuẩn luôn rồi còn gì nữa...

cũng đang bị đây, bạn gửi $ cho mail lạ cũng không được đâu

Thớt pm mình nhé, có cách giúp bạn

Vụ đó nó lừa đảo mình thì mình có quyền kiện lấy lại tiền chứ. Tiền hợp pháp của mình chứ phải tiền bất hợp pháp đâu mà các bác nói phũ phàng thế :(
Mình ko xài yahoo. Bạn nào biết cách thì có thể chỉ dẫn mình tận tình qua gmail: [email protected] nhé

:( Đã hơn 3 ngày rồi mà chưa có tiến triển gì cả. Nếu chưa có cách gì khả thi thì cũng đành chờ thôi. Chứ call trực tiếp nó hát hay nó chửi mình mình cũng ko biết :p

:( Đã hơn 3 ngày rồi mà chưa có tiến triển gì cả. Nếu chưa có cách gì khả thi thì cũng đành chờ thôi. Chứ call trực tiếp nó hát hay nó chửi mình mình cũng ko biết :p
cung bi y nhu ban pp business do order bang ip nuoc khac
gio order ip vn thi lai duoc binh thuong

Vẫn giao dịch nhận và gửi tiền bình thường nha bạn. mail lạ hay mail quen gì cũng đc hết. Nhưng khi vác $ đi mua hàng hoặc add fund đều ko thực hiện đc. Mình mới add fund bằng tay lên bexbux đó, có bị sao đâu

cũng bị 1 vài lần thế này, mua hàng trên goddady cũng bị báo như thế --> clear sạch sẽ cookies, rồi 1-2 ngày sau làm lại :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom