Other kholike-mới toanh-thanh toán hàng ngày-minpay 2$-trong vòng 24h

thông báo kholike đã fix lỗi tool củ ko dung dc rồi mình đang viết code mới.
chiều nay bạn nào đã ref cho mình rồi và đang dùng tool cũ thì pm cho mình để lấy code mới nhé

- Để rút được tiền bạn phải có số Xu là $2.00 và thời gian tham gia web là 30 ngày.
Sau khi bạn gửi yêu cầu rút tiền. Admin sẽ xem xét và thanh toán cho bạn trong 7 ngày. Chia sẻ Kholike.com với bạn bè để nhận thưởng 200 Coins miễn phí cho mỗi lần mời thành công nhé

ko phải 24 tiếng gì à, phải đợi 30 ngày ???:)

- Để rút được tiền bạn phải có số Xu là $2.00 và thời gian tham gia web là 30 ngày.
Sau khi bạn gửi yêu cầu rút tiền. Admin sẽ xem xét và thanh toán cho bạn trong 7 ngày. Chia sẻ Kholike.com với bạn bè để nhận thưởng 200 Coins miễn phí cho mỗi lần mời thành công nhé

ko phải 24 tiếng gì à, phải đợi 30 ngày ???:)
đây là quy định cư từ trước .quy định mới là thanh toán hàng ngày bạn có thể vào trang facebook của kho like xem thông tin thêm

Thông báo: Bạn đã dùng hết 300 clicks miễn phí trong ngày hôm nay. Để tiếp tục kiếm Coins vui lòng nâng cấp lên thành viên Vip để Clicks không giới hạn nhé.!
Thôi xong ! cái gì cũng mua bằng tiền trước:(

Thông báo: Bạn đã dùng hết 300 clicks miễn phí trong ngày hôm nay. Để tiếp tục kiếm Coins vui lòng nâng cấp lên thành viên Vip để Clicks không giới hạn nhé.!
Thôi xong ! cái gì cũng mua bằng tiền trước:(
ko cần bạn à.bạn nghi 3 tiếng sau quay lại thì lại đc click tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week