Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
mmo từ 2008 tới giờ chưa thấy vụ nào ra ngô khoai cả hóng nốt TẾT 2016 xem sao :D

nổi nhất thằng tran nguyen hoan my BIG SCAMMER hoành hành bao năm nay vẫn ung dung ngoài vòng pháp luật

làm ăn xây dựng uy tín người ta chuyển tiền trk k ckeck kĩ rồi send nhầm còn lập toppic scam. nếu như đã xây dựng uy tín làm ăn cũng phải để ý.đây là tự mình làm tự mình chịu. có phải người ta k chuyển tiền đâu. người ta có chuyển tiền nhưng ô ckeck k kĩ rồi chuyển xong rồi đòi. thử hỏi sau này ai dám giao dịch nữa ( câu nói khách quan )
Tôi cũng chỉ là thằng vô danh tiêu tốt vào đây cmt thôi. còn cảm thấy đọc cmt thấy chướng tai gai mắt thì cứ coi như tôi chưa cmt.

Phải cho ông này mất vài chục củ mới hay người trong cuộc thế nào , nhầm ok , đã bảo xin lại ok nhưng thằng kia nó lầy định nuốt tiền , thử hỏi xem có ai chịu được không ? , bây giờ ông VD là người bán ĐT cho khách , khách mua cái Iphone 6S 64GB hơn 20 củ , nó đưa 2 củ , vậy theo như trong trường hợp này thôi à ? Bài 1 người ta đã nói rõ có tình có lý ra rồi xin lại + cho thời gian + giảm tiền vậy mà nó vẫn chai lỳ thì lên phường thôi , nếu đã lầy thì đút thêm tiền cho Công An rồi cho nó vào tù vài năm ăn cơm của tù cho sướng , chưa thấy quan tài chưa đổ lệ thì sao , vớ phải tôi biết đích xác số TK của nó rồi bắn thêm vài củ nữa vào TK rồi kiện 1 thể cho nó hiểu

E phải công nhận bác thớt là người lịch sự, có văn hóa, nghĩ cho nó và gia đình nó. Chứ không vài triệu với thớt chắc chẳng là cái quái gì cho nó bài học đắt giá trả bằng dành dự, nhân phẩm, công việc có khi thậm tệ hơn cuộc sống của nó và gia đình nó sau này. Qúa đắt cho sự không hiểu biết.

@AutoPayPM ủa site cậu không phải auto ak ??? Mua bán PM với site cậu suốt. công nhận là nhanh gọn lẹ chưa thấy có sai sót gì, giá cả cũng tốt :)

đọc câu chuyện page 1 mà thấy ông NVS này đúng lý sự cùn, chủ thớt nhắn tin quá lịch sự vậy mà bảo doạ nạt, ko dùng một câu chửi thề nào thế mới chuyên nghiệp, có mấy ông buôn bán trên forum mất lòng tí là mày tao nghê ghê luôn.
ủng hộ chủ thớt

@AutoPayPM ủa site cậu không phải auto ak ??? Mua bán PM với site cậu suốt. công nhận là nhanh gọn lẹ chưa thấy có sai sót gì, giá cả cũng tốt :)
Auto bạn à. Chứ 10s ->30s sao mà xử lý bằng tay đc,^^.
chuẩn :))
Mình nói mình đang thu thập thêm thông tin về các vụ scam khác của NVS để khởi tố thêm tội danh " lừa đảo nhiều lần" mà.

Mình nói mình đang thu thập thêm thông tin về các vụ scam khác của NVS để khởi tố thêm tội danh " lừa đảo nhiều lần" mà.

Nó đang ở đây đấy. Đang comment bàn ra đó. Đoán đi :D. Vụ này làm tới đi, nó sợ nên mới clone toàn bàn ra đấy!

quả này làm tới cùng nhé bác. Em muốn có cái ảnh của NVS gia nhập FC Juventus :D

cá 1000$ vụ này lại chìm xuồng như bao vụ khác....ai bàn vào đâu? xin mời :D:D

tui CHỈ SỢ VỤ NÀY BÁC LÀM CĂNG THẬT LÀM TỚI THẬT, NHƯNG GIỜ NÓ Đ ÉO XIN
ĐẾN LÚC SẮP MẶC ÁO JUVEN RỒI NÓ MỚI KHÓC LÓC VAN XIN , KO BIẾT LÚC ĐÓ BÁC CÓ MỦI LÒNG MÀ THA CHO NÓ KO,
rồi lại tha thứ ôi chán
kịch bản này dễ xảy ra lắm, rồi anh em mmo lại đc phen chán vì scam nhởn nhơ pháp luật

gặp đại gia đầu tư hẳn 1k~2k$ cho nó vào xọt vỡ mồm

cá 1000$ vụ này lại chìm xuồng như bao vụ khác....ai bàn vào đâu? xin mời :D:D
Đợi sau hôm 16/1 mình sẽ cá với bạn. Mình sẽ đóng topic vào ngày 16/1. Vì mình đang cho họ cơ hội lần 2 sau ngày 16/1.
Nếu bạn dám giữ lời đến ngày 16/1 mình là người cược với bạn!

Đợi sau hôm 16/1 mình sẽ cá với bạn. Mình sẽ đóng topic vào ngày 16/1. Vì mình đang cho họ cơ hội lần 2 sau ngày 16/1.
Nếu bạn dám giữ lời đến ngày 16/1 mình là người cược với bạn!
thanks,,, bạn đúng là người có tâm.... thôi bỏ qua mọi chuyện xem như k có chuyện gì nha...
trong tâm họ cũng hối lỗi lắm rồi :D

thanks,,, bạn đúng là người có tâm.... thôi bỏ qua mọi chuyện xem như k có chuyện gì nha...
trong tâm họ cũng hối lỗi lắm rồi :D
vãi, đổi chiều nhanh thế, sao ko cá đi mà lấy 1000$...

Vụ này thì đây là chủ site auto kiện nên hóng thử, chắc ra ngô ra khoai nên chủ topic mới bình tĩnh đến vậy, xin phép lót dép hóng và RIP bạn SCAM

vãi, đổi chiều nhanh thế, sao ko cá đi mà lấy 1000$...
chiều gì thế? quan điểm vẫn vậy mà bạn...
=> vụ này chìm xuồng
=> bỏ qua cho đở quê :))

chiều gì thế? quan điểm vẫn vậy mà bạn...
=> vụ này chìm xuồng
=> bỏ qua cho đở quê :))
thế giờ có cá ko? có thì cá đi mà lấy 1000$

cho cơ hội là cho thằng kia thời gian nó trả lại tiền, nó trả lại tiền thì xong rồi, chứ có phải nó ko trả cũng cho qua đâu, haizz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week