• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
mình nể mình vãi lồng.. =))
Mình cũng nể cậu vĩa lồng... :)

Không vote. Thớt cứ mạnh tay đi. cùng lằm lập topic quyên góp đóng công an cho nó đái ỉa hông đều luôn.
Ghét nhất mấy thằng ăn ko ngồi rồi,... Biết ăn mà không biết ỉa....có ngày *** ra đường miệng

Chơi cho khô máu đi thớt.... Ủng hộ 2 tay

@giaitrinh là clone của @vansangpc đấy
cái kiểu ko dám vào đối chất mà logg clone vào tung hỏa mù thì đúng là bản chất scame mẹ rồi... Cho nó ra pháp luật đi thớt.....
Cứ gọi đc công an kinh tế lên ngân hàng làm việc thì biết cả tên bố tên mẹ nó ý chứ nó là cái gì.....

Có bị lỗ mà cho nó đi tù đc thì cũng nên làm.
thật sự mìh mún thớt đc tg cam đấy trả lại tiền trước khi f~ ra toàn vì còn nhìu thứ jấy tờ bla bla rắc rối . mà chắc j nó đi tù đc o_O nhỡ toà kêu hoà jải tg kia hen lịch trả tiền thì thật sự chắc 1 năm chưa xog vụ này :confused:

k bik giao dịch vs web auto pay gì k bik có mất tiền không. đọc xong tự nhiên cảm giác hoang mang quá. nhà nghèo lên cũng tính mua 2 3 trăm $ PM để dep vào ACX mà cảm giác bất an.

thật sự mìh mún thớt đc tg cam đấy trả lại tiền trước khi f~ ra toàn vì còn nhìu thứ jấy tờ bla bla rắc rối . mà chắc j nó đi tù đc o_O nhỡ toà kêu hoà jải tg kia hen lịch trả tiền thì thật sự chắc 1 năm chưa xog vụ này :confused:
Vote: 2012 clone :3

k bik giao dịch vs web auto pay gì k bik có mất tiền không. đọc xong tự nhiên cảm giác hoang mang quá. nhà nghèo lên cũng tính mua 2 3 trăm $ PM để dep vào ACX mà cảm giác bất an.
Giao dịch với site autopay và nên giao dịch với site đã được PM chấp thuận để đảm bảo quền lợi cho bạn. Chẳng nhẽ bạn nghĩ người ta bỏ bao công sức xây dựng uy tín, xây dựng thương hiệu, làm đối tác các kiểu, chăm sóc các kiểu, là công việc chính của họ, họ lại bỏ đi chỉ vì vài trăm $ của bạn, vài nghìn $ của bạn ư,@@

Vote: 2012 clone :3
ơ cái vcc j vậy tháh =)) mn đc đưa ra í kiến s tui đưa ra í kiến thì kêu tui clone . acc nó reg sau tui cả 1 năm mắc j lấy acc 2012 đi clone cho 2013 =)) pị scam trước khi lên mmo kiện bác có muốn đc trả lại tiền ko :mad:

Mọi thứ mình đều chắc chăn mình mới làm bạn à,:)

Mọi thứ mình đều chắc chăn mình mới làm bạn à,:)
mìh ko hề pàn lùi bác nhé bác chơi đc nó thì cứ chơi e ếu í kiến . e chỉ mún bác ko gặp rắc rối vs mớ jấy tờ "hàh là chíh" của vn thôi nhá chứ ko f~ có í kêu bác dừg đừg kiện

biết thì nói ko nói xàm bác
bác có chắc đi kiện thớt ko pị hàh ko =)) mog đc trả trước khi đi kiện là sai hay sao mấy bác nhào zô chửi dữ thế . bao nhiu là thủ tục jấy tờ chứ đâu f~ lên kêu nó cam cái đc bồi thuờg liền đâu :v

mìh ko hề pàn lùi bác nhé bác chơi đc nó thì cứ chơi e ếu í kiến . e chỉ mún bác ko gặp rắc rối vs mớ jấy tờ "hàh là chíh" của vn thôi nhá chứ ko f~ có í kêu bác dừg đừg kiện
Cám ơn bạn đã góp ý. Nhưng mình đã có sự tư vấn rồi, với lại đã bỏ công mất sức thì phải có thu hoạch chứ. Có khi còn thu hoạch to ấy,:)).

bác có chắc đi kiện thớt ko pị hàh ko =)) mog đc trả trước khi đi kiện là sai hay sao mấy bác nhào zô chửi dữ thế . bao nhiu là thủ tục jấy tờ chứ đâu f~ lên kêu nó cam cái đc bồi thuờg liền đâu :v
hành là dân đen bị hành , chứ người quen thì đưa tiền có khi còn ko dám lấy

Trước hết là cái phí bác nói là chưa thấy đúng rồi,cái thứ 2 là đã từng có nhiều vụ chỉ cần trình báo lừa đảo đã bị tóm. có lên báo đường hoang, ko cần kiện ra tòa.
AI cũng như bác thì cứ cho tiền mấy thằng scam à?

Chuyện người ta mất tiền, đòi lại là chuyện bình thường, nên được ủng hộ chứ bàn ra làm gì

Trước hết là cái phí bác nói là chưa thấy đúng rồi,cái thứ 2 là đã từng có nhiều vụ chỉ cần trình báo lừa đảo đã bị tóm. có lên báo đường hoang, ko cần kiện ra tòa.
AI cũng như bác thì cứ cho tiền mấy thằng scam à?

Chuyện người ta mất tiền, đòi lại là chuyện bình thường, nên được ủng hộ chứ bàn ra làm gì
bác có vấn đề về đọc hỉu àk . e nói e mún chủ thớt đc trả tiền sớm ko f~ nói chủ thớt đừg kiện nó . hay e nói tiếg việt bác ko hỉu

quay về ổ nhà mình đi gái đi khơi khơi vào đây chi hốt gạch vậy má :D

uủng hộ thớt
làm mạnh tay vào cho nó vô tù ăn tết đi
ko có những người như bác chắc scam mọc như nấm
ai cung cứ bị scam thì cắn răn chịu cho nó tự tác thì scam càn nhiều

Bạn nên tiềm hiểu thêm về luật. Chiếm đoạt trên 2 triều đến dưới 20 triệu có thể bị cải tạo không giam giữ 3 năm hoặc phạt tù 6 tháng đến ba năm.
e tưởng 3tr- dưới 20tr nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back