Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
có 1 số thằng kiếm đc nhiều tiền , đeo vàng đỏ tay nhưng nhìn đ' sang , kiểu như ko có phong thái của người có tiền và thành đạt , có người quần đùi áo thun nhưng nhìn là biết dân làm ăn coi tiền như cỏ rác , tất cả phụ thuộc vào phong cách sống và bản thân nói ra những lời lẽ gì , bởi vậy đâu phải ai thành đạt củng viết sách , đâu phải ai viết sách củng bán chạy...

@trampham: Newbie thì không có nghĩa là không hiểu chuyện gì nhé bác. Nó chỉ thể hiện là số ngày em có mặt trênn trang này. Bác có mặt trên trang này lâu hơn chắc gì bác đã biết nhiều hơn. Dọa nạt hay không thì chủ thớt cũng dám đem câu chuyện của mình ra chia sẻ , ít nhất em cũng biết có thêm một thằng scam mà tránh nó. Còn bác, chuyện của bác bác chia sẻ ở đau cho em học hỏi ít , hay đến rung cây bác còn chẳng dám, ngồi ăn cam một mình?
Thôi thì em không tranh luận với bác nữa, nói vậy bác hiểu sao thì tùy. Người thông mịnh thì nói ít hiểu nhiều bác ạ. Còn " chấp" hay không của bác đấy là vc của bác.
các topic của a chú còn tìm không ra thì đúng lả newbie rồi .... ho gì nữa :D a có topic tính = vài chục nghìn đô (usd) đấy tự tìm đi :rolleyes:

Mấy vụ này hoàn toàn có thể tố cáo ra CA được miễn sao có bằng chúng thuyết phục.

chung chung quá,,,nó nói không có tiền thì tòa cũng chịu thôi, dù nó sai... góp ý rule nè:

1/ thằng (Ngô Văn Sáng - 100% đúng tên) bị khởi tố (không quan tâm tội gì, khởi tố án hình sự là được)
2/ bên nguyên đơn phải là thằng thớt, không phải ai khác
3/ (thời hạn khởi tố là đến tháng hết 28/02/2016) trừ hao thằng thớt ho lao :(
4/ bị tòa tuyên án - tội danh thành lập (án treo hay giam kệ nó chả quan tâm) (trừ trường hợp trắng án)

nếu cả 4 điều trên là đúng thì mình thua bạn...
rồi ai chơi nhiêu ra giá đi :)) come on baby

đọc tới điều 3 của bác thật sự e *** nhịn dc cười :D:p:D:p

Axx...dời qua tết thì AE đồng chí nhàn hạ ko có hứng thú thi đua thành tích đâu. Lúc đó thì thớt xác định là mất & ko được gì...chỉ được cái PR giúp scammer khắp phố phường thôi!

Axx...dời qua tết thì AE đồng chí nhàn hạ ko có hứng thú thi đua thành tích đâu. Lúc đó thì thớt xác định là mất & ko được gì...chỉ được cái PR giúp scammer khắp phố phường thôi!
nè cậu ơi mình để ý cậu rồi nha, cậu còn spam mấy câu nhảm nhảm hay spam liên tục nưã tui sẽ report nhé, thấy mấy ngày nay rồi đấy

Ờ, câu từ lúc nào cũng viết đầy đủ, đúng chủ đề topic thì nhảm chỗ nào. Xin lỗi chứ bạn rãnh quá nhĩ...ko sai cũng nói thành sai ah! Vớ vẫn vừa thôi....xin lỗi chứ từ cái thời vmk, ekt đến giờ mới lần đầu tiên thấy có người nhiều chuyện đến mức vô duyên như bạn....
- Là bạn bè hay là gì của câu truyện trong topic này ah...:confused:
nè cậu ơi mình để ý cậu rồi nha, cậu còn spam mấy câu nhảm nhảm hay spam liên tục nưã tui sẽ report nhé, thấy mấy ngày nay rồi đấy

mình có cách này lấy ảnh của thằng scamer dán khắp phố ghi rõ là tôi bị tâm thần xin tránh xa tôi vậy nó mới nhục cái mặt súc sinh của nó!

Vậy là bạn chưa có hiểu rõ về luật rồi. VN không cấm kinh doanh tiền ảo, kd tiền ảo không phạm pháp nhưng cũng không được luật pháp VN bảo vệ. Nhưng nếu kd mà có hành vi lừa đảo, chiếm đoạt lại khác. Mình đang kiện bạn ấy về hành vi lừa đào và cố ý chiếm đoạt tài sản ( Vì bạn ấy đã nhận sẽ trả lại mình 290$ x 22.800 VNĐ).
Lập luận chắc chắn
Nói như trên thì bạn đã có dư cơ sở và đầy đủ hồ sơ tố tụng, dù scamer có khắc phục thế nào, khởi tố hay ko ? Xin vui lòng up doc những gì bạn đã làm lên đây để rung cây bớt "khỉ". Che info cá nhân là đc

cố lên chủ thớt làm đến cùng để loại bỏ thứ bại hoại khỏi xã hội

Mình ủng hộ với bạn cả 2 tay, hồi trước cũng có thằng scam mình mấy trăm đô. Thế là mình quyết định bỏ tiền kêu xã hội đen đập cho nó 1 trận, thằng này lừa đảo cả trẻ đến già . Lúc xã hội đen đến nó van mình xin tha, mỗi tội thằng này đẹp trai , cao ráo nên mình cũng xiêu lòng , hiện tại 2 tụi mình đang sống chung với nhau

Mình ủng hộ với bạn cả 2 tay, hồi trước cũng có thằng scam mình mấy trăm đô. Thế là mình quyết định bỏ tiền kêu xã hội đen đập cho nó 1 trận, thằng này lừa đảo cả trẻ đến già . Lúc xã hội đen đến nó van mình xin tha, mỗi tội thằng này đẹp trai , cao ráo nên mình cũng xiêu lòng , hiện tại 2 tụi mình đang sống chung với nhau
xàm thì đi fr khác mà xàm nha em

MMO giờ trai thẳng thì ít mà đ*t nở hoa thì nhiều :confused:

vcc :eek:

đang tính kêu xã hội đen đập thằng chó scam đây, cơ mà đập nó ngay ngày tết mới vui:D

giao dịch bằng Z thì có trời mới cứu được =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week