Khoe đàn cờ hó sau 1 năm vất vả - Kiếm 40 củ ngọt :v

troi . Một ngày 200k tiền thức ăn cho chó . Cao hơn khẩu phần 1 vài người rồi thớt à =))

có niềm đam mê lạ nhĩ

Hi đó là chế độ bình thường đó, các đại gia nuôi toàn 400k /1 ngày, mình nuôi chỉ 1 con đực đc chế độ 200k /1 ngày, con cái đc chế độ 100k, nuôi 2 con thôi :).
Con đực nuôi làm chó cảnh vệ. Nuôi nhiều con tiền đâu ra.

OK nhớ hỏi nó chó tiêm phòng chưa nhé, rồi nếu tiêm rồi xin sổ tiêm mình sẽ tư vấn cho nuôi, đảm bảo cho khỏe đẹp nhất đất HN :v
Quê mình cẩu tặc nhiều vô kể, hồi trc có con cocker cưng lắm, buổi tối nó đòi đi vệ sinh mình thì lo làm MMO nên thả nó tự đi, ngồi gõ phím quên mất 30' chạy ra thì bị hốt mất :mad: Thuê người đi tới lò tìm các kiểu kể cả dán tờ rơi mà vô vọng, ta nói hận đến giờ :(

Quê mình cẩu tặc nhiều vô kể, hồi trc có con cocker cưng lắm, buổi tối nó đòi đi vệ sinh mình thì lo làm MMO nên thả nó tự đi, ngồi gõ phím quên mất 30' chạy ra thì bị hốt mất :mad: Thuê người đi tới lò tìm các kiểu kể cả dán tờ rơi mà vô vọng, ta nói hận đến giờ :(
Nuôi thì phải huấn luyện. chó đã qua huấn luyện thì:
  • Sẽ không ăn bả.
  • Sẽ ko chạy lung tung.
  • Bảo canh nhà hay canh đồ thì ai vào nó vã ngay ko cần hù dọa.
  • Thấy cẩu tặc bạn hô lệnh "Giết" là cả đàn nhà bạn truy sát cẩu tặc. Nếu pitbull thì 1 con size đại là đủ, 2 con thì bá đạo, đừng nên xua cả đàn kẻo có án mạng.

Tóm lại, phải bỏ công huấn luyện hoặc gửi vào lò đào tạo, nuôi bình thường thì cần coi chó cẩn thận kẻo mất :v

• Sẽ không ăn bả.
  • Sẽ ko chạy lung tung.
  • Thấy cẩu tặc bạn hô lệnh "Giết" là cả đàn nhà bạn truy sát cẩu tặc. Nếu pitbull thì 1 con size đại là đủ, 2 con thì bá đạo, đừng nên xua cả đàn kẻo có án mạng.

Tóm lại, phải bỏ công huấn luyện hoặc gửi vào lò đào tạo, nuôi bình thường thì cần coi chó cẩn thận kẻo mất :v
Huấn luận thì các tp lớn mới có trung tâm chứ quê tìm đâu ra :D Chó mình hồi đó tuy giống nhỏ nhưng cũng thông minh lắm, phòng mình ngủ ko người lạ nào nó cho vào, phòng khách thì nó cho, khi mình đi vắng thì sáng nó tới trc cửa phòng mẹ mình kêu cho nó đi vệ sinh, mấy cái này tự nó chứ mình ko biết cách dạy :p

• Sẽ không ăn bả.
  • Sẽ ko chạy lung tung.

Alaska thì không biết nhiêu 1 em nhỉ :)) khoái mỗi alaska
Tuỳ khu vực và tùy GEN, lên FB vào CLB nuôi chó gần khu mình sống, chúng nó rao ầm ĩ, xong rồi tới xem chó bố chó mẹ chó con, thấy đc là xúc.

ok tình yêu, hàng về mình sẽ chụp ảnh em nó để cậu tư vấn
Sắp xuất chuồng đàn cờ hó nên làm TUT luôn cho chúng nó: https://www.vietcoin.com/pitbull
Áp dụng đc cho cả BullDog nhé :v, cứ đọc qua là okay thôi, nếu cần support thêm cứ PM :v

:oops: hồi còn sinh viên có mua 1 em bắc kinh tặng người yêu đang sinh viên đói mà nó ăn thịt nạc không nhai chó nó thèm qua ăn luôn thế là nó nhịn đói luôn :D:D:D:D
tưởng ông mất người yêu luôn chứ

Tuỳ khu vực và tùy GEN, lên FB vào CLB nuôi chó gần khu mình sống, chúng nó rao ầm ĩ, xong rồi tới xem chó bố chó mẹ chó con, thấy đc là xúc.

Sắp xuất chuồng đàn cờ hó nên làm TUT luôn cho chúng nó: https://www.vietcoin.com/pitbull
Áp dụng đc cho cả BullDog nhé :v, cứ đọc qua là okay thôi, nếu cần support thêm cứ PM :v
nhà mình có 2 chó cái 2 chó đực..mà loại chó Nhật lông hơi xù thôi..k biết kinh doanh đc k nhỉ? tại nó đang còn nhỏ

nhà mình có 2 chó cái 2 chó đực..mà loại chó Nhật lông hơi xù thôi..k biết kinh doanh đc k nhỉ? tại nó đang còn nhỏ
Mềnh ko biết về chó Nhật :v .. Nuôi loại nào thì tìm hiểu loại đó thôi.
Vừa qua nhà con bạn ở bên HP về, noá đang làm kinh tế 3 em :v, đoán xem chó gì ^^

Tiếp theo em dưới hình là cũng của 1 ku em ở Hải Phòng, nhìn cutie ko? Bà con đoán chó gì ?...

Mềnh ko biết về chó Nhật :v .. Nuôi loại nào thì tìm hiểu loại đó thôi.
Vừa qua nhà con bạn ở bên HP về, noá đang làm kinh tế 3 em :v, đoán xem chó gì ^^

Tiếp theo em dưới hình là cũng của 1 ku em ở Hải Phòng, nhìn cutie ko? Bà con đoán chó gì ?...
poodle thì phải :D

poodle thì phải :D
Chuẩn rồi, 3 em Poodle, qua xin cho đứa em dâu 1 con poodle con nên tiện chụp :v...

Con dưới là Pitbull con 2.5 tháng tuổi đấy, nhìn cutie thế mà lớn lên thì ... :D

Chuẩn rồi, 3 em Poodle, qua xin cho đứa em dâu 1 con poodle con nên tiện chụp :v...

Con dưới là Pitbull con 2.5 tháng tuổi đấy, nhìn cutie thế mà lớn lên thì ... :D
vốn nặng k c?
đang tính làm kinh tế với chó chứ mmo vất vả quá :D
mình cũng yêu chó nữa

vốn nặng k c?
đang tính làm kinh tế với chó chứ mmo vất vả quá :D
mình cũng yêu chó nữa
Poodle mà hàng VN phối ra bán thì rẻ bạn, tầm 4~6 củ /1 con :v
Còn hàng nhập thì đắt hơn.......
Cần lưu ý là: vốn mua chó đắt thì tất nhiên chó con bán ra đc giá và ngược lại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom