[ Khoe ] Bụng 6 múi hehe

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Kái vụ bụng 6 múi này thì tập xà đơn xà kép lên cũng nhanh. Nhất là giã xà kép. :X Có khi phải làm kái topic khoe bụng 6 ngấn. :">

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
nhìn a chủ thớt ốm thật . e có 1m7 nặng 55kg mà còn cảm thấy mình ốm , đàn ông phải có tướng to tí , body teo thì nhìn ko hấp dẫn nói chung là nhìn khỏe mạnh chứ còn hấp dẫn thì chưa có

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

trong 4room này chỉ có mình và bocap là dan thể hình thui, chấc 2 thằng mình khỏe nhất rôm rùi...

chả khác gì phạm văn mách từ body tới khuôn mặt :m131:

Thể hình mình nghĩ chỉ to tay thôi chứ chưa chắc khỏe. Mấy thằng đi tập về nhìn tay to mà vật tay vẫn thua tớ. :D
bạn nói vậy sai rùi dân tập thể hình rất mạnh nên tập thể hình được gọi là kiến càng, làm gì có chuyện dân tập thể hình vật tay thua bạn? tui sợ nó vật bạn gãy tay thì có, bạn không đi tập nên bạn không biết đó, bạn tập 6thang là bạn mạnh gấp 3 lần người bình thường...

bạn nói vậy sai rùi dân tập thể hình rất mạnh nên tập thể hình được gọi là kiến càng, làm gì có chuyện dân tập thể hình vật tay thua bạn? tui sợ nó vật bạn gãy tay thì có, bạn không đi tập nên bạn không biết đó, bạn tập 6thang là bạn mạnh gấp 3 lần người bình thường...

Ờ hay thế nhỉ ?? :D Mình lại luyện kái khác chứ k luyện mấy kái đấy mới chết. :D

Hôm nào thử xem ai khỏe hơn nhé :D
bạn đừa hoài bạn như con nhái mà đòi khỏe với mình hả? mình tâp GYM 3 năm và mình 69-70KG mà bạn có 55KG, cở 55kg như bạn mình om lên khỏi đầu và ném 1 phát chấc vài mét quá, hình ảnh mình trên đây nhiều đấy chấc bạn chưa biết rùi lục lại mà xem đi, nói thật bạn quá nhỏ con...

---------- Post added at 12:31 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

Ờ hay thế nhỉ ?? :D Mình lại luyện kái khác chứ k luyện mấy kái đấy mới chết. :D
bạn có cơ hội đến fong GYM tập đi vừa khỏe mạnh và có nhiều gái để mà ngắm nữa và cho nó ngắm lại rât vui đấy

bạn đừa hoài bạn như con nhái mà đòi khỏe với mình hả? mình tâp GYM 3 năm và mình 69-70KG mà bạn có 55KG, cở 55kg như bạn mình om lên khỏi đầu và ném 1 phát chấc vài mét quá, hình ảnh mình trên đây nhiều đấy chấc bạn chưa biết rùi lục lại mà xem đi, nói thật bạn quá nhỏ con...

---------- Post added at 12:31 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

bạn có cơ hội đến fong GYM tập đi vừa khỏe mạnh và có nhiều gái để mà ngắm nữa và cho nó ngắm lại rât vui đấy

Àh, bạn có ở HN không ? sắp xếp mình với bạn thử tí ;) Mình không tin là mình sẽ bị bạn ném như bạn nói :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week