Event Khoe 2 đệ tử gà offers!

Status
Not open for further replies.
Mình công bố giải nhé. 2 Đệ tử của mình là @tuti + @thachthao

Giải 1: Bạn @traidaohoa1234 đoạt giải. Cậu inbox mình số TK mình sẽ chuyển 25$ qua tài khoản của cậu!

Giải 2 random: bạn @jimmykid . Inbox cho mình số tk nhé!
@thachthao @Traunau90

Thấy hôm bữa có 1 người nữa

em cần nhận sự phụ, ai soi đường dẫn lối cho em với ! :-s

Vừa rồi thấy bên box offers lùm xùm mấy vụ tuyển ref này nọ, cự cãi lẫn nhau, nên mở cái event cho bớt cái "nóng" giữa người tuyển members và members.

Mình cũng có nhận 2 người đệ tử về làm cho mình. 1 người thì mình buồn buồn thì mình nhận, 1 người thì mình vui vui thì nhận, chứ không phải ai mình cũng nhận, thật ra mình cũng sợ cái vụ lộ "tut" ra ngoài lắm nhưng mà các bạn thử đặt niềm tin vào người mà mình dạy, thì chắc chắn sẽ nhận được những thứ mà các bạn đáng nhận được.

Nói sơ về 2 đệ tử này, ngay từ đầu là gà mờ offers, nhưng mà được cái chịu khó tìm tòi cũng thông minh sáng dạ, chỉ gì thì nghiên cứu học thêm. Mỗi trò 1 tháng giờ nếu rảnh rảnh họ kiếm về cho mình chừng 1,5k $ ~ 2 k $ trở lên còn nếu họ bận việc ít làm thì cũng ko dưới 1k $ / 1 người. Còn tiền 2 đệ tử này đưa cho mình thì đưa bao nhiêu mình nhận, chứ không ép buộc phải 5-5 hay 6-4 hay 7-3!

Sẳn khoe proof 1 trong 2 đứa

View attachment 40204

Nội dung event:

Nhân tiện muốn hạ cái không khí nặng nề bên offer mấy hôm nay và mừng 1 trò mới nhập nhóm (thật ra nhóm 2 người) đc tròn 2 tuần ( chuẩn bị nhận thanh toán lần 2 ) Mình mở event với thể lệ
1.Giải nhất : Ai tag tên đúng nhất và nhanh nhất 2 học trò của mình, sẽ nhận ngay giải thưởng 25 $
2.Giải nhì : Chỉ cần tag tên đúng 1 học trò của mình, và quay random số cmt với giải thưởng 5 $
Chúc mọi người tham gia event vui vẻ

Event kết thúc vào 31/10/2014

Sẳn đây tuyển 1 newbie offers trá hình cho thằng em cũng là sư phụ mình (không tuyển cho mình). Ưu tiên nữ!

Mình công bố giải nhé. 2 Đệ tử của mình là @tuti + @thachthao

Giải 1: Bạn @traidaohoa1234 đoạt giải. Cậu inbox mình số TK mình sẽ chuyển 25$ qua tài khoản của cậu!

Giải 2 random: bạn @jimmykid . Inbox cho mình số tk nhé!

View attachment 40352
Đã nhận từ mod 5$ thank u

Đã nhận của bác @legialoc 25$, chúc bác may mắn và lead đc nhiều con off ngon :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week