Khảo sát ưu & nhược của uGotFile

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,326
MR
49.217
Chào các bạn,

Mình thấy có nhiều người chơi uGotFile nhưng lại không biết được những ưu và nhược điểm của uGotFile khiến uGotFile mạnh hơn các Hosting khác. Nay mình lập Thread này để cùng trao đổi và thảo luận xem uGotFile có những ưu và nhược điểm gì nha.

Mong mọi người ủng hộ nha:

Đây là nhận xét của mình về uGotFile, nếu có gì không đúng, mong các bạn bỏ qua nha:

1. Ưu:

• Không cần Premium, không cần Upload mà vẫn có thể kiếm tiền tại uGotFile bằng cách thêm Rid=xxx (xxx là userID của bạn tại uGotFile) vào sau mỗi links bạn lấy của người khác thế là bạn đã ăn được 80% tổng số tiền từ những links đã thêm Rid đó mang lại.
  • Có hệ thống Affiliate Tier 2 đỉnh với 50%
  • Có hệ thống Files Manager dễ sử dụng.
  • Cho mình biết tất cả thông tin về tiền mình kiếm được như:
- Download từ những nước nào, bao nhiêu lần, bao nhiêu lần được tính và bị miss bao nhiêu lần.
- Referrer đến từ links nào, từ Website nào, và đến bao nhiêu lần.
  • Free Members được Download tới 4Mbs, không phải đợi lâu sau mỗi lần Download.

2. Nhược:

• 1 IP chỉ được tính 1 lần duy nhất trong ngày cho lượt Download đầu tiên, và tất cả lượt Download sau của IP này sẽ là Missed
  • Chỉ Pay vào PayPal.

Mọi ý kiến thắc mắc hoặc bổ sung các bạn có thể nêu ra ở đây nha.

Cám ơn mọi người đã đọc.

Mình thấy hệ thống của Ugotfile khiến mình thích nhất đó là dowload dễ dàng,không tính rank,và có thể up và remote thoải moái mà không sợ mất rank,nó có thể cho mình nhiều tài liệu để mình share.

chưa chơi nên chưa biết :binhsua10:

đào mộ :binhsua79:

sặc .cái này ai chơi :)) .tối khuya mà ông còn đào mộ vãi hồn ma :binhsua46:

cái này h ít người chơi lắm,chẳnh bik thế nào

cao nhân nào đào mà kinh vl thế :|

up cho người đào mộ ;))

sặc, đào đc gì rùi ông, nản, tưởng nó quay lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785