Suggest Khảo sát tool auto MMO mới [thanhps42]

Chẳng chống nổi CRACK đâu, chỉ là vấn đề thời gian thôi :(

Cho dù chống được, thì thế nào cũng thật sự phiền toái cho khách hàng.

Microsoft, Adobe, Apple...đều bị cracked hết.

anh làm cái tool nào offlien cugnx dugnf đc ý . ddungf kết nối sever nữa :( k có vps chán lắm. có vps linux phải cài xxmap thế nào cho tool kết nào hả anh? :D

anh làm cái tool nào offlien cugnx dugnf đc ý . ddungf kết nối sever nữa :( k có vps chán lắm. có vps linux phải cài xxmap thế nào cho tool kết nào hả anh? :D
cái đó hàng crack mới cần sever của riêng mình còn bác ấy sell tools thì sever bác ấy lo chứ mình sao phải lo

Bác thanhsp42 đã trở lại ,hi vọng sẽ lợi hại hơn xưa :p:p theo mình nghĩ bác nên demo rồi sell như trước đi đa số vẫn ủng hộ bạn mà
Bác có chắc rằng pri tool đó sẽ ko lộ ra ngoài ko :D:D trước sau gì cũng có người phát hiện ra hoặc cũng có 1 cái tương tự vậy :cool::cool: vấn đề là thời gian:rolleyes::rolleyes:
Đó là ý kiến riêng của em nha đừng gạch đá em tội nghiệp:(:(

Cho 1 slot pri

:D:D:D:D:D

Đầu tiên là xin tự giới thiệu, e là thanhps42 cũ đây :D (P/s: mọi ng dùng crack tool e ầm ầm mà :rolleyes: )

Sau 1 thời gian dài quy ẩn giang hồ, nay e tính comeback lại phục vụ mấy thím (fix lỗi support khi xưa ợ :D )

Sơ lược về tool thì là 1 tool có thể custom dc nhìu thứ (giống tool vinacaptcha, nhưng đảm bảo chức năng nhìu hơn, custom nhìu hơn). Có thể tự custom cho ra tool Traffic Click Botz multiple click, hay thứ j đó tương tự :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nhưng mà nhìn qua nhìn lại thì cracker ở MMO này quá nhiều, ai cũng thích free mà. Nên e cũng tính mở group tool private. Ý kiến mấy thím thế nào ?

Mấy thím cho e ý kiến về giá, quản lý bản quyền theo máy hay theo user, nên bán public hay private group ?

Thanks all :p:p:p
lâu rồi ko thấy thím :D , cho em vào group với nào :D , giờ nghèo vãi nồi, cái py thì em pó chiếu roài, nó ghét em hay sao mà ko vẻri, cho em xin lỗi thím :(

Sell theo user đi bác :D ..

lâu rồi ko thấy thím :D , cho em vào group với nào :D , giờ nghèo vãi nồi, cái py thì em pó chiếu roài, nó ghét em hay sao mà ko vẻri, cho em xin lỗi thím :(
đang thảo luận chứ có group nào đâu thím :D

Tool có tác dụng khi boot traffic , hôm sau boot lại ip đó thì trong thống kế ga là visit quay lại được ko nhỉ ?

Vào team GÕ của em không :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom