Khảo sát tình hình thu nhập offer 2015 nào.

Status
Not open for further replies.
ngày làm 0$ ,Tuần được 0$ , cả tháng 0$ , Cuối tháng đi đám cưới lấy của ông già 10$ ==> Âm 10$/tháng

mình thì chả chuyên về cái vẹo gì cả. youtube thì 1 ngày đc tầm 3$, app ios thì ngày đc 2$, off thì mới vào ngày đc 1$ vừa làm vừa nghịch hết cái nọ đến cái kia :)))) mỗi cái làm 2 30p lại chán. lại chuyển qua cai khác.

:D gosignup đc 1$/ngày, off PC đc 5$. Ngày làm 3 tiếng. Dành thời gian SEO web. ko dám nói nhiều sợ mất bát cơm đang ngon :D

e mỗi ngày đc tầm 5k thôi ạ, tính ra tháng đc có 150k ..... Vn đồng xài thôi :v :v :v

Offer đang phát nha, ngày mình làm tầm 200 đến 300k dư giả :) tháng cũng hơn 5 triệu VNĐ. Mãn nguyện

ngày đc có 300 đến 400 thui :(

có hàng Mua vip72 của 1 tên log vip cứ bị văng ra hoài nên share cho ae ai dùng được thì dùng. Hạn dùng đến 12-5
User: talservice12
Pass: 5798925

Tháng đc cỡ vài nghìn thôi :(

Cả tháng nay mò mẫm vào thế giới MMO, Cái gì cũng ko biết, Chưa có ai dẫn lối em về...ăn được 0.2 $ từ ADF.LY ;) NEWBIE rất cần 1 sư phụ dẫn lối đưa em đi...:(

tuần kiếm vài trăm, tháng dư 1k, đủ sống :D

có bác nào nhận em làm đệ tử chân truyền không ạ.em ngoan và chịu khó lắm lắm.

Bắt cái than lên hỏi ông trời ngày vài nghìn đô có được paid không...:oops::oops::oops:
Làm MOM sao thời gian trôi nhanh quá, tiền làm thì cũng chỉ đủ nuôi bản thân qua ngày, không đi chơi, không gái gú, ta và Lap là đôi bạn thân.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week