[Khảo sát kiếm tiền] - Một số trang khảo sát online kiếm tiền cho a e tham khảo !

anh cham up qua ! fan cua 7up ! rat tiec , may thang nay khon lam , lam gan du rut no khong cho khao sat nua ! 1 time sau vao login thi tai khoan con 0$ do khong dang nhap trong 3 thang. em vai

anh cham up qua ! fan cua 7up ! rat tiec , may thang nay khon lam , lam gan du rut no khong cho khao sat nua ! 1 time sau vao login thi tai khoan con 0$ do khong dang nhap trong 3 thang. em vai
Mình up cả proof lên đó , các bạn ko kiên nhẫn thì làm gì cũng thế thôi
cho chủ thớt mấy viên gạch nha ae
dm thằng chó ..mày lừa đảo ak....thiếu j mà chơi mấy cái đó của mầy...up đi. kill
Mày ăn nói cho tử tế vào , ko làm thì té cmm đi để người khác làm. Những thằng ngu như mày còn đông lắm , rảnh rỗi thì làm cái việc gì nó có ích cho mày mà ko ảnh hưởng người khác ấy

nó có cái khảo sát riêng thỉnh thoảng nó gửi mail làm 1 cái đó là đủ 1 thẻ cào luôn

thì làm 1 cái paypal , kiếm tiền trên mạng mà ko có paypal à bạn ?

PayPal tôi đang bị limited không gỡ nổi rồi ??? còn cách nào không ?

Mình up cả proof lên đó , các bạn ko kiên nhẫn thì làm gì cũng thế thôi

Mày ăn nói cho tử tế vào , ko làm thì té cmm đi để người khác làm. Những thằng ngu như mày còn đông lắm , rảnh rỗi thì làm cái việc gì nó có ích cho mày mà ko ảnh hưởng người khác ấy

thôi đừng cãi nhau chửi lộn gì , xích mích thì ra yahoo PM riêng mà chửi nhé

PayPal tôi đang bị limited không gỡ nổi rồi ??? còn cách nào không ?
Hỏi mấy cao thủ trên MMO xem
thôi đừng cãi nhau chửi lộn gì , xích mích thì ra yahoo PM riêng mà chửi nhé
Tự nhiên con c hó này nó ở đâu vào chửi mình lừa đảo này nọ mới ức chứ.

up cho bác cai proof của em

Hỏi mấy cao thủ trên MMO xem

Tự nhiên con c hó này nó ở đâu vào chửi mình lừa đảo này nọ mới ức chứ.

đã post topic lên rồi , tụi nó hầu như không thể gỡ limited vì account coi như bỏ luôn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom