[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

quangtrieu87

Senior
Reactions
97
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
khó ăn quá, đợi cả tuần ko thấy cái khảo sát nào :(
chắc khai học sinh cấp
Nếu bác ko tiếc cái đống tiền đã làm rồi thì del thoải mái. Cái acc ban đầu của em là khai thật thà quá éo được cái nào mà :D. Nhưng lúc đấy chưa có xu nào. Ngay lập tức em del acc thì lập cái mới. Khai thật 50% thôi (nhưng đừng mâu thuẫn quá). :D Thế là ăn được ngon lành đến giờ :)

P/s: del xong dùng chính cái email cũ vẫn đăng ký được. Nhưng phải dùng số đt khác để verify
đợi đủ min rút xong minh del lập acc khác..vậy.

killall66

Junior
Reactions
41
MR
0.646
điều kiện đủ hay ko là do lúc trả lời cái prescreen mình trả lời thế nào. Thằng đưa khảo sát nó luôn để các tiêu chuẩn cho khảo sát của nó như tốt nghiệp thạc sĩ trở lên độ tuổi từ 25 đến 40, đã lập gia đình hay chưa,.... Rất nhiều. Chỉ cần 1 cái không thoả mãn thì ta sẽ ko đủ điều kiện.
kick vào cái nào bấm start cũng kêu k đủ đk hết vậy bạn

Cayman9x

Junior
Reactions
22
MR
0.009
Follow me on Facebook
Không phù hợp thì em cũng có 1 đống ra.:) Đừng có dựa vào cái email thông báo của bọn này. Có nhiều cái chỉ có mấy chục hoặc mấy trăm slot thôi. Vừa ra sau 30 giây đến 1 phút là hết mà mail thì phải sau 3-5 phút nó mới gửi có khi còn éo thèm gửi :oops:. Dựa vào mail chỉ ăn được mấy cái trên vai k slot thôi mà mấy cái này có giá dưới 1 GBP.:oops:

Em cứ vừa làm việc vừa để web đấy cho nó tự F5 30s/lần. Có cái là vào làm ấn start luôn :D.
bác để nhanh vãi :D e để có 50s refresh 1 lần :D cơ mà 50s có khi xong 1 cái khảo sát rồi :( nhiều cái rate cao nhanh hết vãi , vừa ra cái xong mà còn có vài slot , bác @meocon_sochuot đừng hóng mail lgi bác ạ , để ý tab nó có khảo sát là nó hiện như thông báo face ấy chứ ko hóng mail dc đâu :)

bác để nhanh vãi :D e để có 50s refresh 1 lần :D cơ mà 50s có khi xong 1 cái khảo sát rồi :( nhiều cái rate cao nhanh hết vãi , vừa ra cái xong mà còn có vài slot , bác @meocon_sochuot đừng hóng mail lgi bác ạ , để ý tab nó có khảo sát là nó hiện như thông báo face ấy chứ ko hóng mail dc đâu :)

Sau vụ hôm qua miss mất 2 cái 5 gbp vì nó có 10 slot. Em giờ để có 20s/lần thôi :D.
Cái auto F5 của em có chức năng khi có thay đổi ở website sẽ tự động phát nhạc và đưa cái tab đấy ra trước :rolleyes:. Em ko cần phải trông cái tab đấy 1 phút nào cả :D

Sau vụ hôm qua miss mất 2 cái 5 gbp vì nó có 10 slot. Em giờ để có 20s/lần thôi :D.
Cái auto F5 của em có chức năng khi có thay đổi ở website sẽ tự động phát nhạc và đưa cái tab đấy ra trước :rolleyes:. Em ko cần phải trông cái tab đấy 1 phút nào cả :D
share e cái auto f5 ấy đi bác :D:D:D

Nếu F5 đi ngủ sáng mai dậy còn ko ?

Chắc chắn là ko :D. Còn thì chỉ có thể là cái nào tầm 0.2 0.3 gbp với tầm 10000 slots thì mới duy trì được lâu thế. Chỉ khi nào ấn START rồi thì coi như cái khảo sát đấy thuộc về mình. Chơi cái này tùy lúc mà mình ngồi online mày tính thì để auto F5, nó ra thì ngon thôi. Còn không cứ đi ngủ cho đảm bảo sức khỏe :rolleyes:.

Không liên quan nhưng cứ ngày cũng 5 gbp thế này có phải ấm lòng trong mùa đông giá rét không chứ :D

Last edited:
số mình đúng hên chơi cái này từ hôm 21 cơ mà lười vào lâu lâu mới vào 1 lần mà lần nào vào cũng được khảo sát =)) giờ đã có 10 bảng rồi :3

nếu bạn làm đc đạt những tiêu chuẩn sau

1 là F5 2 là khi nào có khảo sát nó tự mở TAP duyệt web khác cho mình và sáng dậy làm khảo sát , vì khảo sát này vớ đc ai thì ăn mà

Hơi khó vì ấn start xong có thể trì hoãn làm nhưng thường thời gian trì hoãn chỉ từ 1-3 tiếng tuỳ loại khảo sát trong khi ngủ thì mất ít nhất 6 tiếng. Không làm kịp trong thời gian đó thì còn bị bad review nữa :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week