[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

hann24

Hero
Reactions
258
MR
0.011
nó rep tin nhắn của e kìa lol

Attachments

37 KB · Views: 38
Tóm lại là đọc điều khoản nó nói là không cấm nhiều tài khoản trên 1 IP theo FAQ của nó , vậy sao ko làm 3-4 cái acc thông tin như trong 1 gia đình và auto F5 nhỉ he he

Tóm lại là đọc điều khoản nó nói là không cấm nhiều tài khoản trên 1 IP theo FAQ của nó , vậy sao ko làm 3-4 cái acc thông tin như trong 1 gia đình và auto F5 nhỉ he he

Bọn nó ko ngu đâu =)). Bọn nó ko cầm multi acc nhưng mỗi cùng 1 khảo sát thì 1 IP chỉ làm được 1 lần nên làm thế ko tăng số lượng khảo sát đâu

Bọn nó ko ngu đâu =)). Bọn nó ko cầm multi acc nhưng mỗi cùng 1 khảo sát thì 1 IP chỉ làm được 1 lần nên làm thế ko tăng số lượng khảo sát đâu

Theo êm biết thì nó nói là IP khi A làm khảo sát B trong nhà sẽ có khảo sát khác , mà đếu hiểu sao khảo sát nhiều nhỉ , tụi tây nó ko ham vài đồng lẻ £ ý nhỉ :D

Bác cũng chơi cái này ah :D:eek:
Thấy bảng Anh là NGON rồi, dại gì không chen chân 1.00 GBP ~ 1.51 USD, Tool Auto thì mình cũng viết được nên phải tận dụng ưu thế. Dù chưa hoàn hảo nhưng cũng là ưu thế.

Cơ mà trâu chậm thì uống nước đục thôi.

Dạo này mà còn vụ nào tương tự như Chek... không nhỉ, để mình kiện cáo đòi tiền hộ toàn thắng trừ 1 trường hợp thua tổng cộng chỉ vài chục đô thôi nhưng nói chung có trải nghiệm các kiểu mới hiểu cách nghĩ của PayPal.

Thấy bảng Anh là NGON rồi, dại gì không chen chân 1.00 GBP ~ 1.51 USD, Tool Auto thì mình cũng viết được nên phải tận dụng ưu thế. Dù chưa hoàn hảo nhưng cũng là ưu thế.

Cơ mà trâu chậm thì uống nước đục thôi.

Dạo này mà còn vụ nào tương tự như Chek... không nhỉ, để mình kiện cáo đòi tiền hộ toàn thắng trừ 1 trường hợp thua tổng cộng chỉ vài chục đô thôi nhưng nói chung có trải nghiệm các kiểu mới hiểu cách nghĩ của PayPal.

moá có tool cơ á , đang nghĩ là thuê ông nào viết cái tool F5 + auto click cho bật 1 pop-up trang wep khảo sát ra chiếm lấy rồi làm chứ canh sao kịp được , dạng có khảo sát là nó báo ầm lên và vào làm thôi ý :D

Sợ nhất là quân Ấn Độ thôi.

Vừa đông như kiến vừa thiện chiến (trình tiếng Anh tốt hơn mình đó)

Gia công phần mềm thì sẽ hiểu được VN luôn thứ 3 sau 2 thằng TQ và Ấn

Em cũng nghĩ Vn mình cũng ko nhiều ng auto đến thế. Đứng đầu phải là nc khác nhưng chưa nghĩ ra cái tên nào ngoài TQ.:D

P/s: Không liên quan nhưng có tool hả bác.:D. Em cũng đang muốn tìm tool. vừa ăn được hơn 23 bảng nên gọi chung cũng nên đầu tư cái tool chứ ko chơi free nữa :rolleyes:

Em cũng nghĩ Vn mình cũng ko nhiều ng auto đến thế. Đứng đầu phải là nc khác nhưng chưa nghĩ ra cái tên nào ngoài TQ.:D

P/s: Không liên quan nhưng có tool hả bác.:D. Em cũng đang muốn tìm tool. vừa ăn được hơn 23 bảng nên gọi chung cũng nên đầu tư cái tool chứ ko chơi free nữa :rolleyes:

hay là làm team góp tiền vào nhờ người viết tool cho ? tool chỉ cần Auto F5 và sau khi có khảo sát phù hợp nó sẽ click nhảy ra 1 trang wep mặc định mình đã login trước rồi và có âm báo ầm lên để dậy lượm tiền nhỉ :D

hay là làm team góp tiền vào nhờ người viết tool cho ? tool chỉ cần Auto F5 và sau khi có khảo sát phù hợp nó sẽ click nhảy ra 1 trang wep mặc định mình đã login trước rồi và có âm báo ầm lên để dậy lượm tiền nhỉ :D

team thì hơi quá :D. Vì em nghĩ chăc tầm kiểu nhóm 2-3 ng tự góp tiền mua tool nếu cùng có nhu cầu thôi :).(tiền bạc thì ko nên dính đến quá nhiều ng bác ạ:rolleyes:) Hoặc chơi solo tùy. Chủ yếu em chưa biết vào chỗ nào để nhờ tool :)

bao giờ thì nó fix cái lỗi đó cho mình các bạn nhỉ.? nhìn tức con mắt thiệt.:cool::cool::cool:

1 là do thằng tây nào nó đăng ký để trang nó tạo khảo sát nhưng điền hơi quá các thông tin ở bảng panel của nó nên vậy hoặc là đây là lỗi nó đang sửa off của nó , quân Viet Nam vào cái là site lag hẳn đi sợ vê lù :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week