SCAM @khanhleminh SCAM đang giao dịch thì im lặng không trả lời Nguyen Thi Van Thuy

Status
Not open for further replies.

lyphikhanh

Junior
Reactions
49
MR
0.000
tình hình là trưa nay lúc 1h có giao dịch với bạn:
khanhleminh
https://mmo4me.com/members/khanhleminh.90957/
do thấy bạn có giao dịch trước với 1 số bạn rồi nên tin tưởng liên lạc, sau khi liên lạc xác nhận đã chuyển tiền cho bạn ( mình mua 100pp rate 20) 2.000.000vnđ, nhưng ngay sau khi bạn xác nhận đã nhận tiền thì bạn im lặng luôn đến h, nếu gặp sự cố mong bạn nhanh chóng chuyển tiền PP cho mình còn nếu là scam thì xin mod xử lý giúp:
link topic: https://mmo4me.com/threads/970-paypal-nguon-offer-rate-20-vcb-acb.246732/#post-4624299

chat 1.jpg
chat 2.jpg
uy nhiệm chi.jpg
chat 1.jpg
chat 2.jpg
uy nhiệm chi.jpg

mình cũng tin người, thấy vài bạn bảo mua bán tốt nên bất cẩn, chắc chuyển qua làm scammer quá

nich 2k10 sao mà ngâu thê nhỉ , bị trẻ con nó lừa cho :(:(:(

hồi trưa giao dịch với 3-4 người! tưởng đâu làm ăn đàng hoàng ai ngờ! uhm thì đầu to óc quả nho!

mình có trung gian cho tên này nó có tài khoản VCB nữa : 0161001597360 Nguyen thi van thuy

trưa nay giao dịch cùng lúc với 3-4 người! khốn thật! biết chẳng lấy lại được nhưng thôi cứ report! đúng tào lao! trách mình chứ trách được ai! haizzzz

hồi trưa giao dịch với 3-4 người! tưởng đâu làm ăn đàng hoàng ai ngờ! uhm thì đầu to óc quả nho!
Theo mình thì những người mua PP trong topic đó có 2 trường hợp :
1 là những ngừoi mua thật ,xong tới bạn mua thì bị scam .
2 là toàn nick fake của hắn ta ,câu mồi để bạn tin rồi nhảy vào mua PP và hắn scam .

báo công an đi . cho nó đi tù nhé Pro

Đây cũng là 1 stk khác của nó anh em giao dịch cẩn thận

0491000015432 - Nguyen Van Dung

thôi kệ xác nó! 100$ chạy GÀ 2-3 tiếng, cũng ko đáng, cảnh báo cho anh em biết thôi!

đại gia, pro GA là đây

nếu thằng kia xài Bank info thật của nó, thì nó có thể sẽ phải ngồi tù
nhưng thôi kiện cáo tốn tiền lót tay lắm, vài chục củ, mà chỉ vì kiện 2 triệu thì lỗ vốn nặng

thôi coi như 2 triệu mua bài học
mình cũng mới mất 30 triệu do tin người, đưa nó đầu tư, rồi nó lặn cmn mất, mong nó bị ô tô kẹp nát sớm
lâu lâu rủa cho nó 1 phát, mà miệng lưỡi của mình thì rất là độc :D

.

cả nhà giải tán. :)) đại gia 1 tháng mấy chục ngàn $, ko thấm gì đâu, bà con ra đi, kẻo banh xác hết giờ.

haiz sáng này mới mua acc pp ông này xong mà :-ss

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week