Tutorial Khảng định 99% ko bị band acc coin !!!!!!

kin31

Senior
Reactions
99
MR
0.001
Sao acc coin IP VN của mình mấy tháng trước có treo trên Lap, h hết thread rồi. Mấy bữa trước log vào bình thường (để rút PM nhưng ko được), nhưng trưa nay log vào thì thấy nó bị block, acc này mình chiến đoàng hoàng ko chit choác gì hết mà ko hiểu vì sao nó lại ban, chả nhẽ nó ban IP VN ? Ai pro giải đáp giúp mình với !

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
939
MR
3.574
$500.00
Chat with me via Yahoo Messenger
bác thớt cho mình hỏi dep tiền vào coin nó vào curren balance khi nào thì nó duyệt nhỉ
Cậu thử dùng tiền đó mua Thread xem được không?

- - - Updated - - -

Sao acc coin IP VN của mình mấy tháng trước có treo trên Lap, h hết thread rồi. Mấy bữa trước log vào bình thường (để rút PM nhưng ko được), nhưng trưa nay log vào thì thấy nó bị block, acc này mình chiến đoàng hoàng ko chit choác gì hết mà ko hiểu vì sao nó lại ban, chả nhẽ nó ban IP VN ? Ai pro giải đáp giúp mình với !

Bạn gửi email lên nó xem trước mình cũng có 1 acc IP VN ver bằng IP VN mà chả hiểu sao cũng bị band nhưng lười nên k gửi email nó

Cậu thử dùng tiền đó mua Thread xem được không?

- - - Updated - - -

Bạn gửi email lên nó xem trước mình cũng có 1 acc IP VN ver bằng IP VN mà chả hiểu sao cũng bị band nhưng lười nên k gửi email nó

Cậu có mẫu email ko cho mình với, mình ko rành tiếng Anh lắm ! Còn 19$ trong đó chưa rút về nên tiếc quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week