[Khẩn thiết] Chung tay giúp 1 bạn gái VN du học tại US về thăm cha bệnh nặng

b0ynb2761993

Senior
Reactions
797
MR
0.000
E vội quá nên leech luôn bài trên Voz.các bác có cheat thì cẩn thân nha ko cô ấy lại bị loại,mà các bác phải vào mail xác nhận lại mới tính là 1 vote.STOp nhé các bác.vote tăng đáng ngờ rồi.sợ bgk lại nghi ngờ.cám ơn mấy bác đang cheatCOLOR]
[Bạn nữ trong video này là một sinh viên của Đại học Huế (ĐH Ngoại ngữ) bạn ấy hiện đang du học ở nước ngoài và tự mình làm thêm để trang trải việc học.
Ba bạn ấy bị ung thư nhưng do ko đủ tiền về nước nên bạn ấy tham gia một cuộc thi Video Contest để được 4000$ về nhà gặp ba (có thể là lần cuối cùng), hiện tại có một tên Tàu Khựa đang hơn Vote bạn ấy rất nhiều (hắn ~5000vote) trong khi Cát Tường mới ~3000, ngày 10.11 là đóng hạn rồi, các bạn hãy bỏ chút thời gian vote cho bạn ấy bằng cách nhấn nút vote, điền mail của bạn rồi mở hòm thư của bạn ra và xác nhận lại, xác nhận xong mới được tính là 1 vote nhé. Hãy giúp đường về của bạn ấy gần hơn nhé ♥

Đây là link clip của Cát Tường, mình xem xong rất rất xúc động và mong MOD có thể dành ngoại lệ cho trường hợp này. Mình tin rằng VOZers chúng ta có thể lật ngược được thế cờ khó này. Mình sẵn sàng để cái nick 2009 này bị ban vĩnh viễn nếu có thể giúp được bạn ấy đến gần hơn với chiến thắng.

REDEFINING HOME - clip của bạn ấy:
http://www.internationalstudent.com/contest/2012/play/Redefining+Home

Update vào lúc 1.36 am 9-11-2012: Sau 4454 lượt ghé đọc thread để lại 189 comments thì số Vote hiện tại là:

Cát Tường: 4151
Cu Khựa : 4982

Vozer có thím vote = 4 cái emails, có thím vote tận 20 cái (bác này chắc keylogger chuyên nghiệp)
Tuyệt đối không dùng các trang web & phần mềm cheating nhé các bác. Dùng là nó biết ngay được đấy.link clip của cô ấy đây :http://www.internationalstudent.com/contest/2012/play/Redefining+Home

Last edited by a moderator:
e vội quá nên leech luôn bài trên voz.
[bạn nữ trong video này là một sinh viên của đại học huế (đh ngoại ngữ) bạn ấy hiện đang du học ở nước ngoài và tự mình làm thêm để trang trải việc học.

Ba bạn ấy bị ung thư nhưng do ko đủ tiền về nước nên bạn ấy tham gia một cuộc thi video contest để được 4000$ về nhà gặp ba (có thể là lần cuối cùng), hiện tại có một tên tàu khựa đang hơn vote bạn ấy rất nhiều (hắn ~5000vote) trong khi cát tường mới ~3000, ngày 10.11 là đóng hạn rồi, các bạn hãy bỏ chút thời gian vote cho bạn ấy bằng cách nhấn nút vote, điền mail của bạn rồi mở hòm thư của bạn ra và xác nhận lại, xác nhận xong mới được tính là 1 vote nhé. Hãy giúp đường về của bạn ấy gần hơn nhé ♥

đây là link clip của cát tường, mình xem xong rất rất xúc động và mong mod có thể dành ngoại lệ cho trường hợp này. Mình tin rằng vozers chúng ta có thể lật ngược được thế cờ khó này. Mình sẵn sàng để cái nick 2009 này bị ban vĩnh viễn nếu có thể giúp được bạn ấy đến gần hơn với chiến thắng.

Redefining home - clip của bạn ấy: http://www.internationalstudent.com/...edefining+home
clip của cu khựa: http://www.internationalstudent.com/...ay/ready+to+go (để tiện cho các bác so sánh, chứ đừng vote nhầm ấy nhá)

update vào lúc 1.36 am 9-11-2012: Sau 4454 lượt ghé đọc thread để lại 189 comments thì số vote hiện tại là:

Cát tường: 4151
cu khựa : 4982

vozer có thím vote = 4 cái emails, có thím vote tận 20 cái (bác này chắc keylogger chuyên nghiệp)
tuyệt đối không dùng các trang web & phần mềm cheating nhé các bác. Dùng là nó biết ngay được đấy :(

rồi giờ phải làm gì giúp bạn ấy

hữu xạ tự nhiên hương, post kêu gọi vote ủng hộ như này bên Tàu nó cũng làm tương tự chắc số vote nó không chỉ hơn mà có khi còn gấp vài chục lần :)

ERROR - Page Not Found!

Vậy là sao thớt ơi?

Cho cái video của thằng Tàu khựa lun
Á.... 1 giây video của bạn đó có 5 vote nhanh vãi mà 6684 vote rồi a e cố gắng bỏ vài phút vote nhé

Phát của mình số đẹp ghê : 6688 :m172:

Đã Vote up lên cho các bạn ủng hộ đồng hương

Title: Redefining Home
Author: Cat Tuong Le
Duration: 5:00 Votes: 6,739
---------------------
Ready to Go
Title: Ready to Go
Author: Xuexue Pan
Duration: 4:36 Votes: 4,997
------------
Đang dẫn đầu, ae cố lên, share càng nhiều càng tốt