Khẩn.. khẩn.. về auto buchost

habuon

Newbie
Reactions
348
MR
0.000
Đã xem thử mấy cái trang 3.9
Mình by pass được vì nó check time ở máy mình nên can thiệp vào được, bây giờ chắc có lẽ nó check time trên máy nó nên chịu
Đang nghiên cứu tiếp :)
Tụi này giờ không đếm thời gian trên máy mình sử dụng à?

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
haha. Auto của ta vẫn sài tốt, ngồi check 50 acc mà vẫn rút tiền đều đều

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
Thông tin mới ! Khẩn.. khẩn...
Tất cả anh em ngưng auto các site đã nâng cấp v3.9.
Làm siêng click bằng tay tạm thời vài ngày ...
(xactbux.com,onsearchia.com,bemabux.com,memberbux. com.......)
Lưu ý : click tay những site đã nâng cấp v3.9
Những site khac chưa nâng cấp thì auto bình thường
Hiện giờ Google đã seach ra tool auto rồi...
Buxhost đang thăm dò khả năng của tool...hiện tai nó đang thay đổi rất nhiều ...
Anh em đừng share tool ra ngoài nữa nhé... cẩn thận tuyệt đối !
Chờ sau khi nâng cấp lên v3.9 rôi Hội sẽ có tool khắc phục...
Đừng tạo thêm phức tạp tình hình bọn nó sẽ thay đổi nhiều hơn thì mình càng khó khăn hơn.!
Thân

khắc phục bằng niềm tin ah. với buxhost 3.9, click cái là nó chấp nhận kết quả ngay, nếu click sai thì cũng coi như đã click nhưng ko có $ của ads đó. vậy có auto nào làm dc ko? , có auto nào click cái ăn ngay ko? ... đến thời click tay rồi.

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

với buxhost 3.9, hãy thử click bằng tay và click sai rồi xem kết quả nha. ads coi như đã click nhưng click sai lên ko có $, như thế này chắc auto chịu rồi.

utsaigon

Newbie
Reactions
106
MR
0.000
khắc phục bằng niềm tin ah. với buxhost 3.9, click cái là nó chấp nhận kết quả ngay, nếu click sai thì cũng coi như đã click nhưng ko có $ của ads đó. vậy có auto nào làm dc ko? , có auto nào click cái ăn ngay ko? ... đến thời click tay rồi.

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

với buxhost 3.9, hãy thử click bằng tay và click sai rồi xem kết quả nha. ads coi như đã click nhưng click sai lên ko có $, như thế này chắc auto chịu rồi.

auto mà,nó có phân bjet j` đâu

hiện tại nó chưa check time, chỉ check đúng hay sai, 1 ads cho click 1 lần duy nhất trong ngày, click đúng thì có $, ko thì ko có $. ko tin thử xem

tool của mmo84 click thủ công vẫn ok đấy, nhưng nhập captcha đúng nha, nếu ko thì nghỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,810
176,249
Latest member
quocsutu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom