• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning KFCmining.com - Một dự án lừa đảo, mọi người nên cẩn thận

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.039
Chat with me via Skype X.com

Mình mở topic này để cảnh báo tới toàn bộ anh em tham gia đầu tư tài chính nếu có team nào đang pr cho dự án này thì tránh xa ra kẻo bị mất tiền

Tại sao mình lại cảnh báo như vậy ? Sau đây là một số lý do để các bạn tham khảo:

1. Admin là người Việt, đã chạy dự án AZCfintech và đã scam sau khi khởi chạy dc 3 tháng
2. Leader cấp 1 và team leader đều tham gia kiểu kêu gọi cộng đồng, mời chài ăn uống các kiểu, vẽ bánh rất đẹp để ăn hoa hồng và sau đó là mặc kệ nhà đầu tư
3. Lý do tại sao mình biết kfcmining scam là vì trước đây mình là 1 leader của dự án AZCfintech, khi dự án AZCfintech scam thì chính admin của AZC nói sẽ bảo toàn vốn của các leader sang dự án KFCmining và vẫn sẽ thanh toán cho các leader . Sau đó lại chơi chiêu là leader nào hoạt động ( tức là kéo đc nhà đầu tư tham gia đầu tư vào mới đc thanh toán tiền lãi từ vốn dự án AZC ) ===> Qua đó mình nhận ra đc là nếu dự án KFC ko thu hút đc nhà đầu tư mới thì chủ sàn sẽ scam sớm như dự án AZC

Đây toàn bộ là thông tin nội bộ nên mình mơi chia sẻ như vậy, bản thân mình bị mất tiền từ dự án AZC nên mình rất cay cú và mình muốn cảnh báo cho các bạn tham gia đầu tư tài chính nếu vô tình bị ai đó lôi kéo về dự án KFC

Xin phép admin nếu mở topic sai quy định

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Nam 2014 mới vào thấy 4r lúc nào cug náo nhiệt ,
Giờ vào leo heo ng. Mỗi ng tự im lặng làm việc
Giờ người Việt toàn hại ng việt ko ...

Nick 2014 đâu sao dùng nick mới :popo_big_smile:
Ni9999 Newbie Joined Aug 19, 2019

Nick 2014 đâu sao dùng nick mới :popo_big_smile:
Ni9999 Newbie Joined Aug 19, 2019
Thât lâu qá . k nhớ . Cung mới có thời gian vào lại thôi.
Giờ vào lại qá nhìu Ví tiền ảo. Đọc bài cug mêt
Ngày truoc còn thấy tuyển ref ptc. Nhiu thể loại. Còn nhìu ng share , chỉ thế này thêd kia.
Giờ thấy vắt lăng qá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week