Event Kêu Gọi Ủng Hộ Từ THiện-3.000.000VND/tháng Chỉ Với 5 phút Mỗi Ngày

Status
Not open for further replies.
có cấp tool để làm thì ok
Nếu cấp tool thì tiền mua tool này đế góp quỹ từ thiện luôn cho nó khỏe , lại nhiều hơn cái vụ ủng hộ này. Tool ít nhất cũng 30k/tháng, Còn vụ này chỉ có 3k/tháng :(

theo ý của các bạn thì có thể đưa tài khoản cho @chemgio giữ nhé. Nhưng quan trọng nữa là các mod kêu gọi thêm cho nhiều anh em tham gia mới có hiệu quả,chứ vài người cũng như không
sorry mọi người trước :D,hiện tại mình quản lý 2 box event và charity cũng nhiều việc rồi vả lại gần tết nên cũng bận, mình đề nghị cái vụ tài khoản này nên đưa cho @tunvit và nhóm bubuteam quản lý thì tốt hơn mình ,hoặc là giao cho a @duongnd1980 giữ là tốt nhất ,ai mà không biết anh dương :D uy tín thế nào :D ngoại trừ newbie mới vào forum là không biết thôi ha anh dương ha :D

sorry mọi người trước :D,hiện tại mình quản lý 2 box event và charity cũng nhiều việc rồi vả lại gần tết nên cũng bận, mình đề nghị cái vụ tài khoản này nên đưa cho @tunvit và nhóm bubuteam quản lý thì tốt hơn mình ,hoặc là giao cho a @duongnd1980 giữ là tốt nhất ,ai mà không biết anh dương :D uy tín thế nào :D ngoại trừ newbie mới vào forum là không biết thôi ha anh dương ha :D
Hix cảm ơn Chemgio tin tưởng nhưng dạo này cuối năm bên công ty bận rộn quá nên mình cũng rất ít thời gian lên 4 rum
hihi mấy công việc kiếm tiền trên mMO mình cũng phải tạm gác lại hết mà
Nên chemgio xem có anh em nào có điều kiện rảnh hơn thì vào giúp anh em nhé

Mình luôn luôn ủng hộ mọi chủ trương và vấn đề từ thiện mong cho Group từ thiện ngày càng phát triển rộng khắp không chỉ trong HCM này mà còn có thể nhân rộng ra cả nước

Bó tay.
Nhìn qua nhìn lại chẳng thấy ai có hướng gì để xây dựng và phát triển, cứ lo bo cái tài khoản rồi đẩy qua đẩy lại.
thôi an phận cho chắc, chẳng muốn nổi tiếng làm gì.

Event thất bại. Xin close topic.
tiền event sẽ chuyển vào từ thiện tháng sau

Bó tay.
Nhìn qua nhìn lại chẳng thấy ai có hướng gì để xây dựng và phát triển, cứ lo bo cái tài khoản rồi đẩy qua đẩy lại.
thôi an phận cho chắc, chẳng muốn nổi tiếng làm gì.

Event thất bại. Xin close topic.
tiền event sẽ chuyển vào từ thiện tháng sau
sorry nhé ,đã phụ lòng lamgiauto lần này ,để khi nào có dịp thuận tiện thì tính sau nhé ,mình xin close topic tại đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week