Announce Kết quả ứng cử VIP 2015

Status
Not open for further replies.
có ai rửa nick ko đang hóng hue hue :rolleyes::rolleyes:

Làm event hay từ thiện số tiền đó đi @thachthao :cool:

sếp @legialoc, em con nhà kinh doanh và duy tâm, sếp hiểu mà, tiền lộc hay tiền thưởng tất nhiên nên nhận 1 phần cho may mắn, :oops::oops::oops:

@Shin , mình xin nhận 10$ tiền thưởng, còn 10$ Shin gửi quỹ mmo giúp mình nha

Chúc mừng 2 VIP mới

Không biết nói gì hơn mình xin gửi lời Cám ơn đến Admin và BQT, Cám ơn mọi người đã ủng hộ mình trong lần ứng cử này!

Số PM của em: U3678960

TKS món quà của Admin
chúc mừng m nhé thằng bình ml :D...

LÊN LÀM VIP thì cố gắng xứng đáng giúp ae nhé :D

Cơ cấu hết rồi :v .. XH VN thế ^^.
Năm sau lại thử lại nếu đc 100PM sẽ tặng quỹ của @chemgio hết. :D

Năm sau cùng em thi lại mà nhớ khỏi để link topic nào nổi tiếng nghen anh, như thế rate lên VIP lại cao hơn =)).

ở vòng 2 thấy bạn khen lắm mà, nói BQT biết nhìn người, ai cũng xứng đáng Vip trừ bạn ra mà, nên vòng 3 thì ai đc vote cao hơn thì đương nhiên Vip thôi chứ cơ cấu gì nhở
Năm sau cùng em thi lại mà nhớ khỏi để link topic nào nổi tiếng nghen anh, như thế rate lên VIP lại cao hơn =)).
sandaru, bạn nói cái này ứng tuyển này của @binh6699 ko có link topic hả
https://mmo4me.com/threads/ung-cu-vip-member-2015.266647/page-6#post-5000912
bạn là tmod trong BQT, đầu đuôi set Vip thế nào chắc bạn biết, ko rõ @Shin và BQT thống nhất thế nào mà sau khi trượt Vip thấy tmod bay ra đây đá xoáy topic thông báo thế này. Nói thật hầu hết mọi người đều đồng tình với kết quả này thì việc 2 thí sinh set Vip trượt đợt này cmt những câu như thế ko hay lắm đâu, vì 2 bạn đều member có tiếng cả

bạn là tmod trong BQT, đầu đuôi set Vip thế nào chắc bạn biết, ko rõ @Shin và BQT thống nhất thế nào mà sau khi trượt Vip thấy tmod bay ra đây đá xoáy topic thông báo thế này. Nói thật hầu hết mọi người đều đồng tình với kết quả này thì việc 2 thí sinh set Vip trượt đợt này cmt những câu như thế ko hay lắm đâu, vì 2 bạn đều member có tiếng cả

Mình chỉ hoạt động theo Rules forum, thế nhé ko tranh luận đâu đừng quote thêm nha.

khi nào thỳ có gắn stick nhỉ :D

@thachthao you xứng đáng là người đạt giải, cố gắng và chúc may mắn trong công việc và cuộc sống!

Mình chỉ hoạt động theo Rules forum, thế nhé ko tranh luận đâu đừng quote thêm nha.
Vâng , đây là quote cuối cùng dành cho bạn nếu bạn ko quote lại nữa vì mình cũng ko muốn tranh luận với bạn đâu. Nhưng cái cmt phía trên của bạn nó nghiêng về xoáy @binh6699 nhiều hơn chứ ko phải rule. Bạn ấy ko dán link giới thiệu trong topic ứng cử lần 1, nhưng trong Rule ko ghi ko có link thì ko lên Vip ko, nếu thắc mắc sao vòng 2 ko nói ngay. @binh6699 đã qua vòng 2 rồi cũng ko ai ý kiến gì từ BQT đến các thí sinh , thì vào vòng 3 coi như bình đẳng. Thực ra việc dán link như 1 cách giới thiệu để mọi người nắm rõ về ứng viên đó hơn và bình chọn, còn với những member từng hoạt động nhiều và nhiều người ủng hộ, thậm chí từng làm mod 1 thời gian dài như binh6699 họ có đủ cống hiến, mem biết đến nhiều rồi. Ko biết bạn và @Shin thấy có hợp lý hay chưa?

:confused: ngoài đời cũng có lợi ích nhóm-- MMO cũng có lợi ích nhóm

:D

Vâng , đây là quote cuối cùng dành cho bạn nếu bạn ko quote lại nữa vì mình cũng ko muốn tranh luận với bạn đâu. Nhưng cái cmt phía trên của bạn nó nghiêng về xoáy @binh6699 nhiều hơn chứ ko phải rule. Bạn ấy ko dán link giới thiệu trong topic ứng cử lần 1, nhưng trong Rule ko ghi ko có link thì ko lên Vip ko, nếu thắc mắc sao vòng 2 ko nói ngay. @binh6699 đã qua vòng 2 rồi cũng ko ai ý kiến gì từ BQT đến các thí sinh , thì vào vòng 3 coi như bình đẳng. Thực ra việc dán link như 1 cách giới thiệu để mọi người nắm rõ về ứng viên đó hơn và bình chọn, còn với những member từng hoạt động nhiều và nhiều người ủng hộ, thậm chí từng làm mod 1 thời gian dài như binh6699 họ có đủ cống hiến, mem biết đến nhiều rồi. Ko biết bạn và @Shin thấy có hợp lý hay chưa?
Cậu cứ đọc Rules VIP và rảnh thì tìm hiểu rõ nha, nhớ kĩ là "bài viết(topic, threads)" nha, ghi nhiều chi mỏi tay, mình nói chung chứ chả có xoáy gì đâu. Regard!

Cậu cứ đọc Rules VIP và rảnh thì tìm hiểu rõ nha, nhớ kĩ là "bài viết(topic, threads)" nha, ghi nhiều chi mỏi tay, mình nói chung chứ chả có xoáy gì đâu. Regard!
Vâng , mình thì ko biết mỏi tay chắc . Mình chả thấy có gì sai Rule nói chung, kể cả @binh6699 Ko đôi co nữa đợi @Shin onl bạn ấy sẽ xem xét nhá. Mình thấy Vip đợt này set chuẩn , phần lớn forum đồng tình kết quả. Stop here, ok?

Các bạn vui lòng tôn trọng những ứng viên được lên VIP, vì họ đều trải qua các vòng thi, chọn lọc công khai, minh bạch và chưa có bằng chứng nào thuyết phục về việc tiêu cực hay dựa vào quen biết. Việc lựa chọn VIP đợt này không phải chỉ từ phía BQT quyết định mà còn là quyết định của toàn thể member tại forum, lấy ý kiến của từng mem, từng Mod chứ không phải là quyết định của 1 cá nhân hay 1 nhóm người

Chào các bạn,

Mình đã cập nhật Group mới cho các bạn rồi.

Chúc các bạn vui vẻ.

Thanks anh @Shin nha nhưng thua cuộc rồi ko dám nhận giải an ủi đâu ạ! Cho em xin gửi vào MMO4ME Charity hoặc quỹ riêng của MMO4ME nha anh :D

Không biết nói gì hơn mình xin gửi lời Cám ơn đến Admin và BQT, Cám ơn mọi người đã ủng hộ mình trong lần ứng cử này!

Số PM của em: U3678960

TKS món quà của Admin

@Shin gửi vào PM: U1477349 của bạn @chemgio quỹ từ thiện dùm mình nhé :cool: ...

sếp @legialoc, em con nhà kinh doanh và duy tâm, sếp hiểu mà, tiền lộc hay tiền thưởng tất nhiên nên nhận 1 phần cho may mắn, :oops::oops::oops:

@Shin , mình xin nhận 10$ tiền thưởng, còn 10$ Shin gửi quỹ mmo giúp mình nha

Mình đã gửi giải thưởng cho các bạn rồi nha. Và @ezreal cho mình số tài khoản luôn nha.

ở vòng 2 thấy bạn khen lắm mà, nói BQT biết nhìn người, ai cũng xứng đáng Vip trừ bạn ra mà, nên vòng 3 thì ai đc vote cao hơn thì đương nhiên Vip thôi chứ cơ cấu gì nhở

Vòng 2 thì đc. Vòng 3 thì tất nhiên nó thuộc về "cơ cấu", toàn cự mod, cựu trial mod, hot girl, không có thằng dân thường nào đc cậu nghĩ có cơ cấu ko, hay là trùng hợp ngẫu nhiên? Trong box staff có vote đó, mà Admin sẽ phải ngả theo số đông -> cái cơ cấu này ko hẳn do Admin cơ cấu nhé, logic tí là hiểu thôi nên mình rất thông cảm và ko ý kiến gì với admin về cái này thêm đâu, chỉ là bạn thắc mắc nên nói cho bạn hiểu. Kết quả có hậu nhất mà ko ai thắc mắc là cho cả 4 người ở v2 vào, vì theo mình check thì ai cũng xứng đáng (theo ý kiến cá nhân). Nói chung năm nay thế là vui roài, biết đc rất nhiều người quý mềnh là vui lắm rồi, từ nay về sau ko join bất cứ event nào của mmo4me dạng này đâu. Cứ thế này okie rồi :cool:.

Đừng Quote nữa nhé, chào thân ái và quyết thắng :D

Last edited:
Vòng 2 thì đc. Vòng 3 thì tất nhiên nó thuộc về "cơ cấu", toàn cự mod, cựu trial mod, hot girl, không có thằng dân thường nào đc cậu nghĩ có cơ cấu ko, hay là trùng hợp ngẫu nhiên? Trong box staff có vote đó, mà Admin sẽ phải ngả theo số đông -> cái cơ cấu này ko hẳn do Admin cơ cấu nhé, logic tí là hiểu thôi nên mình rất thông cảm và ko ý kiến gì với admin về cái này thêm đâu, chỉ là bạn thắc mắc nên nói cho bạn hiểu. Kết quả có hậu nhất mà ko ai thắc mắc là cho cả 4 người ở v2 vào, vì theo mình check thì ai cũng xứng đáng (theo ý kiến cá nhân). Nói chung năm nay thế là vui roài, biết đc rất nhiều người quý mềnh là vui lắm rồi, từ nay về sau ko join bất cứ event nào của mmo4me dạng này đâu. Cứ thế này okie rồi :cool:.

Đừng Quote nữa nhé, chào thân ái và quyết thắng :D

Mình ko muốn quote, việc ko liên quan tới mình nhưng mình thấy cả forum đồng tình với kết quả Vip nhưng có 2 bạn ứng viên Vip ko đc thì vào cmt kiểu bất mãn thì ko hay, cá nhân quá bạn ạ. Chính bạn nói vòng staff họ đc vote nhiều hơn và Admin phải ngả theo số đông, vậy bạn nhìn tiếp luôn link vòng 3 ứng cử xem những người đang đứng top vote của Mem là những ai. Ko phải họ đã chiến thắng ở cả vòng Mem lẫn Staff vote hay sao? Và như thế việc họ lên Vip là điều đương nhiên ko bàn cãi. Việc họ từng là cựu mod, hot girl, trial mod có liên quan ko khi mà ngay cả sandaru đang là tmod cũng rớt Vip? Mình ko nói các bạn ko có cống hiến và đc mem yêu quý nhưng đợt set 2/5 thì phải có người đc người rớt, các bạn nên tôn trọng những người ứng cử thành công, họ rất xứng đáng. Mod @animax1991 cũng cho ý kiến rồi mà, chúng ta stop đây đc chưa ạ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week