Help kết quả chơi adsense mỗi ngày

Status
Not open for further replies.

TuanSingle

Banned
Reactions
101
MR
0.000
nÓi thật với bạn chứ 3 ngày đc có 4.78$ mà poof còn chưa có còn bày đặt share bí kíp.
nói trắng ra là bạn muốn đánh vào tâm lý để kiếm trác tý thì đúng hơn.
p/s: với gg khi nào $ về pp rùi up poof nên hãy nói nhé cưng... :)

kiengiangmmo

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Chả có gì...cứ nói cho sướng miệng đi rồi gần tới lúc nhận tiền nó ban cho thẳng cổ..mới chơi dc 3 ngày ma lên đây lập thớt tỏ ra nguy hiểm quá
mình tỏa ra nguy hiểm mà cũng có người rãnh time vào đây ngống rùi còn cm gạch đá nữa thế bạn cũng nguy hiểm chẳng thua gì mình đâu mà đừng ngồi đó anh hùng bàn phím. không thích thì ra topic khác mà chơi đừng ở đây gạch với đá mình =))
Tớ thông báo là các video mà up trên haivl[dot]tv và 9viet[dot]vn là tớ report cho die hết, đang hận đời đây.
=)) acc haivl mình mới được có 10 like nên mình chưa đủ trình độ post video lên trang haivl nên không sợ bị bạn report đâu nha :)
khi nào nó tổng kết tháng hẵng hay, của thớt cũng đâu có j hot đâu mà đòi bán cái j j đó mà 8$ :)
ừ cũng không có gì hót cả bạn ơi. tại chơi giân lận mà nên cũng hơi sợ bị baned cho nên cứ chơi tèn tèn ngày đăng 1 2 video rùi để đó thôi chứ không dồn hết time vào nó sợ chừng nữa bị baned thì khổ công :) khi nào mình nhận được proof mình chơi tẹt ga :)

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
MUỐN tăng view thế này mình thấy đơn giản thôi ăn thua view phải chất lượng kia 34k view mà có 5$ thì ăn uống cái gì toàn view VN

nÓi thật với bạn chứ 3 ngày đc có 4.78$ mà poof còn chưa có còn bày đặt share bí kíp.
nói trắng ra là bạn muốn đánh vào tâm lý để kiếm trác tý thì đúng hơn.
p/s: với gg khi nào $ về pp rùi up poof nên hãy nói nhé cưng... :)
3 ngày là acc mình vừa tạo lại chứ mình đã 1 acc trước đó rùi và cũng đã nghiên cứu 1 thời gian về nó rùi :)
và bạn không đọc kỹ topic mình nữa sao :) mình có ghi gõ là mình đang test . và cũng chưa chắc chắn là nhận được proof từ nó hay không mặcdù mình không dùng tool tăng view hay những site tăng view cho video , bác nào muốn test cùng mình thì mình share thế thôi mình có ghi gõ cả mà :)

chưa có proof mà dám bán 8$ , hahaha , đợi cuối tháng có tiền rồi nói tiếp , close topic!
topic của mình là
kết quả chơi adsense mỗi ngày chứ không phải là topic bán bí kíp nha bạn mình co ghi gõ ra là chỉ share cho những bác muốn test cùng mình mà tại bạn lười dọc nội dung topic nên mới nói vậy
khi nào bạn sống qua đc cái ngày nó pay cho bạn lúc đấy bạn hãy nghĩ đến sell tut nhé :)
sống hay chết mình cũng chưa chắc chắn vì mình đang chỉ là test thôi mà và mình không có dùng tut nên không có sell tut nha bạn :) trong topic mình có ghi gõ là cam kết không dùng tut tăng view hey những site tăng view cho video mà :)

jok

Junior
Reactions
14
MR
0.291
view bác cũng được đấy, nhưng mà đã chơi gian lận mà dk có từng đó thì hơi ít, ít ra cũng phải gấp 3 số đó :D

Reactions
0
MR
0.000
Cái TIT này giật bắn người giống côngmmo .Share TIT và đem bán ra nhưng chưa có proof vãi *** - 8$ là quá nhọ. Anh e chơi adense đầu ông nào cũng có sạn rùi ko dễ đâu cưng ơi.có mùi scam rùi .mod vào closed topic

topic của mình là
kết quả chơi adsense mỗi ngày chứ không phải là topic bán bí kíp nha bạn mình co ghi gõ ra là chỉ share cho những bác muốn test cùng mình mà tại bạn lười dọc nội dung topic nên mới nói vậy

sống hay chết mình cũng chưa chắc chắn vì mình đang chỉ là test thôi mà và mình không có dùng tut nên không có sell tut nha bạn :) trong topic mình có ghi gõ là cam kết không dùng tut tăng view hey những site tăng view cho video mà :)
cám kết đó đc gì đâu, muốn bán thì có proof đầy đủ cho người ta đang test mà đã đem bán lỡ die cả channel thì sao ai bồi thường, chưa biết thành công hay ko mà đã đem bán rồi

3 ngày là acc mình vừa tạo lại chứ mình đã 1 acc trước đó rùi và cũng đã nghiên cứu 1 thời gian về nó rùi :)
và bạn không đọc kỹ topic mình nữa sao :) mình có ghi gõ là mình đang test . và cũng chưa chắc chắn là nhận được proof từ nó hay không mặcdù mình không dùng tool tăng view hay những site tăng view cho video , bác nào muốn test cùng mình thì mình share thế thôi mình có ghi gõ cả mà :)
-Share mà đi lấy tiền là sao ??? vl..:oops:

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Nếu topic là "kết quả chơi adsense mỗi ngày" thì đừng có ghi share bí kíp giá 8$ nhé. share mà có giá thì gọi là sell rồi nhé. Muốn mua bán thì qua box mua bán mà post

racoon_chjc

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ko thèm lách, ko thèm cheat, đc có nhiu đây :D Thớt share cách cheat mà đc nhìu như thớt đê =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week