New Kết hợp tối đa game để kiếm tiền thụ động hiệu quả

100 con gemly của e thì bị 5-10 con bị ban ngay khi đặt lệnh rút :3
mấy con bị ban e chưa dep đồng nào
Với phần lớn các site thì khi ban dưới 20%, thì có thể gọi là bình thường, có thể bình tĩnh xem lại tính hình, nhưng nếu nó mà đã găm mình vào trước rồi, đợi đến lúc rút mới ban thì hết cứu :)

Với phần lớn các site thì khi ban dưới 20%, thì có thể gọi là bình thường, có thể bình tĩnh xem lại tính hình, nhưng nếu nó mà đã găm mình vào trước rồi, đợi đến lúc rút mới ban thì hết cứu :)
lúc rút là nó pending. có vài acc pending nhưng 10p sau thấy paid có những acc bay màu luôn.

Nói chung bị ban chủ yếu do làm sai chính sách. Site không sập là chuẩn rồi, còn bản thì tùy duyên mình toàn sai trước mà...

Nhiều trò thế bạn, giờ chơi cái nào được ấy??
À đây nó review thôi bác, vào đọc xem review rồi mình tự đánh giá tự test thôi.
Còn site thì vô kể mà bác, cứ ra tiền là làm thôi.
Riêng mới mình, site nào mà cứ làm ra được từ 1000 VND/ngày/1acc trở lên, với xem nó auto được là mình quất.
Ví dụ hiện tại có 2 site mình thấy cũng có bác đã nói gần đây là https://payup.video/https://bux.money/.
Thì với mỗi site trung bình cũng đã húp trên dưới 5000 VND/ngày/1acc rồi, thế này là cao rồi.
Bởi vì mình chơi free muilti acc mà, không nạp vào site hay đầu tư gì hết.

À đây nó review thôi bác, vào đọc xem review rồi mình tự đánh giá tự test thôi.
Còn site thì vô kể mà bác, cứ ra tiền là làm thôi.
Riêng mới mình, site nào mà cứ làm ra được từ 1000 VND/ngày/1acc trở lên, với xem nó auto được là mình quất.
Ví dụ hiện tại có 2 site mình thấy cũng có bác đã nói gần đây là https://payup.video/https://bux.money/.
Thì với mỗi site trung bình cũng đã húp trên dưới 5000 VND/ngày/1acc rồi, thế này là cao rồi.
Bởi vì mình chơi free muilti acc mà, không nạp vào site hay đầu tư gì hết.
Payup.video thấy ban tk nhiều lắm. còn bux thì chưa thử kia.

2 thằng này thuộc loại hơi khó đấy, 2 thằng cùng 1 chủ.
Hiện tại mình chỉ có khoảng 50% tài khoản qua được 5 lần rút, còn lại tầm 2 3 lần rút là ra đi.

Không biết có phải do đổi ví hay không, mà tự nhiên đang dùng payeer, nó tăng rút tiền, đổi sang dogecoin là tự nhiên ra đi mất ít acc :((

Giờ bạn chơi chỉ 2 con này thôi mà
Đâu, nhiều chứ, chơi 2 con này có mà chết đói :)
Trung bình thì cứ trên dưới 20 site là theo lâu dài, chưa tính mấy cái loại lom dom.

Gửi ít site lên đây cho ae tham khảo bác...
Mình có bình luận ở vài chỗ vài site nó là gì rồi, các site trong mmo3me này đều đã nói, chỉ là mọi người không quan tâm về nó thôi :) có thể vì kiếm ít, nhưng tại vì mình chạy tool nên mình lại thấy nó nhiều :)

Mình có bình luận ở vài chỗ vài site nó là gì rồi, các site trong mmo3me này đều đã nói, chỉ là mọi người không quan tâm về nó thôi :) có thể vì kiếm ít, nhưng tại vì mình chạy tool nên mình lại thấy nó nhiều :)
Cao thủ gợi ý í site ngoài con payvideo và bux xem?

Cao thủ gợi ý í site ngoài con payvideo và bux xem?
Ví dụ vài site như gemly, coinpayu, dutchycorp, Cointiply, firefaucet, playnano, dropz xyz . . . và trong đó có 1 site mọi người chắc khó tin đó là Alexamaster :)))

bác bũa nào rảnh làm 1 bài chia sẻ đc không
Bác tìm thông tin mấy site này trên forum, gần như có hết luôn mà. Tại mình chơi multi nên nó hơi khác mấy bác. Mình có bảo là cứ site nào trên 1000 VND/ngày/acc là mình quất mà.
Nhưng nếu với các bác chơi tay thì có khi 10.000 VND/ngày/acc chắc các bác cũng hơi ngại.

Bác tìm thông tin mấy site này trên forum, gần như có hết luôn mà. Tại mình chơi multi nên nó hơi khác mấy bác. Mình có bảo là cứ site nào trên 1000 VND/ngày/acc là mình quất mà.
Nhưng nếu với các bác chơi tay thì có khi 10.000 VND/ngày/acc chắc các bác cũng hơi ngại.
Auto mới chơi được chứ tay được mấy hôi đâu.

Auto mới chơi được chứ tay được mấy hôi đâu.
Thì đó nên mình mới bảo mình chơi khác mọi người. Các site nó nằm ở trong forum này cũng nhiều mà nhiều người cứ hỏi ở đâu xa xôi, do kiếm được ít nên mấy bác thấy chẳng được bao nhiêu thôi.
Ae nào muốn làm auto có thể tìm hiểu thông tin về mình, không biết code vẫn xử lý được.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back